GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวละครไม่สามารถกดแลกเปลี่ยนและเข้าร่วมปาตี๋ได้(ดาวดึง)  (อ่าน 159 ครั้ง)
IIOhAayII
Jr. Member
**

"อยากหยุดเวลาที่มีเรา(ไวในจัยตลอดไป)"

ตัวละครไม่สามารถกดแลกเปลี่ยนและเข้าร่วมปาตี๋ได้(ดาวดึง)
« เมื่อ: 23-09-2010, 19:27:04 »

ไม่แน่ใจค่ะว่าบัคหรือเปล่าแต่อาการนี้เป็นบ่อยมากค่ะ เมื่อเข้าเกมมากดแลกเปลี่ยนกับตัวละได้เพียงครั้งเดียว
พอจะกดแลกเปลี่ยนกับตัวละครเดิมที่เคยกดในครั้งแรก กับแลกเปลี่ยนไม่ได้ ต้องออกแล้วเข้าใหม่จึงกดแลกเปลี่ยนได้ การออกเกมนี้ก็ต้องออกทั้ง2ฝ่าย จึงจะทำการแลกเปลี่ยนได้ การเข้าร่วมปาตี๋ก็เช่นกันค่ะ เป็นอาการ เดียวกันเลยค่ะ ช่วยตรวจสอบให้หน่อยน่ะค่ะ หากเป็นก็ต้องเข้าๆๆออกๆๆบ่อยมาก ทำให้สัตว์เลี้ยงมีปัญหาอีกด้วย
ค่าความเชื่องของคู่หูก็จะลดลงตลอด ที่ทำการเข้าเกมใหม่ ช่วยดูให้ทีน่ะค่ะ

Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink

firstalonely
Sr. Member

You're still my most beloved one now and forever.

Re: ตัวละครไม่สามารถกดแลกเปลี่ยนและเข้าร่วมปาตี๋ได้(ดาวดึง)
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-09-2010, 01:26:28 »

สวรรค์ ก็ เป็น จ้า
กด ไม่ ค่อย ได้ เหมือน กัน
ต้อง คอย ออก ๆ เข้า ๆ
ผอบ ก็ บัค ตลอด เอา ออก มา ค่า ความ เชื่อง ลด ลง
เหลือ สถานะ ก้าว ร้าว หวาด กลัว
แต่ ตรง ผอบ มัน รัก เจ้า ของ อ่ะ
ตก ลง จะ เอา ไง แน่

Angry Angry Angry

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์
http://www.facebook.com/firstalonely
ป้าย:
หน้า: [1]