GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องผอบครับ  (อ่าน 147 ครั้ง)
<-----tong8855----->
Jr. Member
**

~ โลกใบนี้เหมือนมีคำสาปให้คนทุกคนทำสิ่งต้องห้าม ~

เรื่องผอบครับ
« เมื่อ: 23-09-2010, 17:51:55 »

คู่หูผมสถานะ เชื่อง แต่พอรักษาตัว เปลี่ยนเป็นหวาดกลัวเฉยเลย เป็นเพราะอะไรงับ Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

"ไม่ว่าเราจะอยุ่ที่ใด โปรดรุ้ไว้ว่านี้เธอยังมีฉัน นี้คือสิ่งสำคัญ..เพื่อน..
          พวกเราจะพัฒนากิลให้เติบโตด้วยพลังที่เรามี..."
Master RPG
Full Member

Re: เรื่องผอบครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-09-2010, 07:25:14 »

เพราะ GM เค้าบังคับให้เป็นแบบนั้น...

ป.ล. ถ้าคิดในแง่ความเป็นจริงแล้ว... โดนฆ่าตาย ต้องรักษาตัว จะยังคงร่าเริง รักเจ้าของอยู่เหรอ...  Evil
ถ้าเราเป็นคู่หู คงอยากจะด่าเจ้าของ หึหึ

Smiley Smiley Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]