GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอมช่วยตอบทีของในคลังหาย ของที่เปิดได้จากสะเดาะกุญแจ  (อ่าน 138 ครั้ง)
เซ่อร์ซ่า
Newbie
*

จีเอมช่วยตอบทีของในคลังหาย ของที่เปิดได้จากสะเดาะกุญแจ
« เมื่อ: 22-09-2010, 14:41:19 »

คือเรื่องมีอยู่ว่าของในคลังผมหายครับ ไม่แน่ใจว่ามีอะไรหายไปบางแต่เท่าที่พอสังเกตได้ก็เป็นพวกไวท์ ไวท์ชั้นดี ที่เปิดได้จากกล่องสมบัติอาชีพเทรน่ะคับ รหัสผมก็เคยบอกเพื่อนไปนะครับ แต่เป็นอีกตัว แต่ว่าก็ใช้รหัสเหมือนกันกับตัวนี้ คือถ้าเพื่อนรู้ชื่อไอดีตัวนี้ที่ของในคลังผมหายก็สามารถเข้าตัวนี้ได้ครับ แต่ที่ผมอยากทราบคือทางทีมงานไม่ได้เอาของพวกนี้ออกจากเกมใช่ไหมครับ พวกที่ว่าก็คือไวท์ ไวท์ชั้นดี ฯลฯ ที่เปิดได้จากกล่องสมบัติเทร ที่ระบุคุณสมบัติว่าเพิ่มสถานะให้กับตัวละคร แต่ว่าพอกดใช้แล้วกดใช้ไม่ได้ (ผมเก็บสะสมไว้น่ะครับถึงจะกดใช้ไม่ได้แต่หวังสักวันมันอาจจะใช้ประโยชน์ได้ และที่ได้มาถ้าได้ฟรีๆเหมือนตีม่อนเตอร์ได้ไอเทมทั่วๆไป ผมก็ไม่อะไรหรอกครับแต่นี่ผมเสียตังซื้อลูกกุญแจไปหลายดอก ถ้าทางทีมงานจะมายกเลิกของพวกนี้มันก็น่าเสียดายตังที่ซื้อกุญแจไขไปไม่ใช่น้อย) ไม่ได้เอาไอเทมพวกนั้นออกไปจากเกมใช่ไหมครับ?  ข้องใจน่ะครับ ผมจะได้แน่ใจว่าที่ของหายไปอาจจะมีคนมาลอกอินตัวผมแล้วของผมไปครับ ช่วยตอบทีนะครับ

ป้าย:
หน้า: [1]