GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สวรรค์ ดูข้อมูลและเรียกคู่หูไม่ได้  (อ่าน 144 ครั้ง)
krit...
Newbie
*

สวรรค์ ดูข้อมูลและเรียกคู่หูไม่ได้
« เมื่อ: 22-09-2010, 12:34:17 »

คือว่าผมมีผอบอยู่หลายผอบอะครับ แล้วมันก็เวล 21 ขึ้นหมดเลยจำทักษะที่มันไม่ค่อยได้ก็เลยวันนี้ไปกดดูทีละตัว จาก 18 ตัวอะครับ
ปรากฏว่ามันมีอยู่ 2 ผอบคือผอบพิกม่ากับผอบวุ้น เรียกดูค่าสถานะไม่ได้อะครับ แล้วก็เรียกออกมาไม่ได้ด้วยงับ
แล้วมันก็ไม่ใช่ว่าค่า lift time หมดด้วยนะครับ เพราะมันไม่ขึ้นเวลาบอกว่าจะออกมาได้อีกกี่วินาทีเหมือนกัน
กดได้แต่คลิกขวาที่ผอบอะครับ
มันเป็นอะไรช่วยทีนะครับ
เหมือนจะต้องเสียผอบไป 2 ผอบเลยอ่า

ขอบคุณงับ
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: สวรรค์ ดูข้อมูลและเรียกคู่หูไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-09-2010, 14:32:11 »

แจ้งเรื่องเกี่ยวกับผอบได้ที่นี่ครับ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46500.0

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]