GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4
ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดการประมูล  (อ่าน 1704 ครั้ง)
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: สุดยอดการประมูล
« ตอบ #15 เมื่อ: 22-09-2010, 13:23:34 »

Evil Evil Evil

namzaberry
Hero Member

~Je suis une belle personne.~

« ตอบ #16 เมื่อ: 22-09-2010, 13:39:30 »

อยากรวยมั่วจัง

Wink Wink

*・❀●•♪。namzaberry 。♪•●❀・*

เป็นซุป'ตาร์ แล้วหนักหัวใคร ?!!
สื่อไม่ใช่แม่ จะแคร์มันทำไม ?!!
เกรียน,เบอร์รี่ No.2
สราวุฒิ ทองแดง
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 22-09-2010, 14:36:48 »

ไร้สาระสิ้นดี เงินครึ่งหมื่นเอามาละลายกับเกมส์นี่นะ เอิ่ม คือผมไม่รู้จะพูดยังไงดีนะ เหมือนไม่รู้จักค่าของเงินเอาเสียเลย คิดดูเล่นๆนะ เงิน 5500 บาทเนี่ย ถ้าเอามาซื้อข้าวกินแบบชาวบ้านธรรมดาสามัญจานนึงก็ตกเฉลี่ยนจานละ 25-30 บาท วันนึง 3 มื้อก็ประมาณ 75-90 บาท ซื้อข้าวกินได้ตั้ง 60 วัน(2เดือน)แนะครับ  Shocked Shocked Shocked
ปล.ความคิดเห็นส่วนตัว ใครไม่เห็นด้วย อยากด่า เชิญ  ใช่ ใช่ ใช่
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

« ตอบ #18 เมื่อ: 22-09-2010, 14:48:58 »

อ้างจาก: ¤ GäMê§ ¤ ที่ 22-09-2010, 13:23:23
บิลล่ายาแชร์ประมูลไปที่ 177M ได้ยามา20 ขวด เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปให้ดูว่าใครได้

ที่เห็นยาแชร์ในตลาดมันประมาณ6-7m ตีซะขวดละ7m 20ขวด=140m ประมูล177m

เฉลี่ยขวดละ 8,850,000 ไม่รวยทำไม่ได้นะเนี่ย  Shocked

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 22-09-2010, 15:34:41 »

อ้างจาก: สราวุฒิ ทองแดง ที่ 22-09-2010, 14:36:48
ไร้สาระสิ้นดี เงินครึ่งหมื่นเอามาละลายกับเกมส์นี่นะ เอิ่ม คือผมไม่รู้จะพูดยังไงดีนะ เหมือนไม่รู้จักค่าของเงินเอาเสียเลย คิดดูเล่นๆนะ เงิน 5500 บาทเนี่ย ถ้าเอามาซื้อข้าวกินแบบชาวบ้านธรรมดาสามัญจานนึงก็ตกเฉลี่ยนจานละ 25-30 บาท วันนึง 3 มื้อก็ประมาณ 75-90 บาท ซื้อข้าวกินได้ตั้ง 60 วัน(2เดือน)แนะครับ  Shocked Shocked Shocked
ปล.ความคิดเห็นส่วนตัว ใครไม่เห็นด้วย อยากด่า เชิญ  ใช่ ใช่ ใช่

นานาจิตตังครับ ผมเชื่อว่าคนที่มีกำลังทรัพย์ และพร้อมที่จะจ่ายให้กับสิ่งที่ชอบ สิ่งที่รักนั้นไม่ใช่สิ่งที่ผิดครับ
ทำไมคนจึงซื้อกระเป๋าแบนด์เนม ทั้งๆที่กระเป๋าถูกๆสวยๆก็มีเยอะ ทำไมคนเราต้องกินอาหารห้างหรือภัตคาร ทั้งๆที่อาหารข้างถนนก็กินอิ่มเท่ากัน นั้นก็เพราะความชอบ รสนิยมส่วนบุคคลครับ
ผมอยากบอกว่าเกมอื่นๆ ของค่ายใหญ่ๆ เค้าประมูลไอเทมกันเป็นหลักแสนบาทครับ ประมูลกันเป็นเงินจริง ไม่มีใช้เงินในเกมนะเออ (ที่บอกเพราะไม่ได้อยากจะให้เอาแบบอย่างนะครับ แต่อยากให้รู้ครับ^^)
ปล. ไม่ได้ดราม่านะครับ แต่อยากให้มองในอีกมุมหนึ่งครับ

CaSaNoViizZ
Jr. Member
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 22-09-2010, 15:49:48 »

ใช่

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #21 เมื่อ: 22-09-2010, 16:00:44 »

รวยมากเนาะพวกนี้-*-

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #22 เมื่อ: 22-09-2010, 16:10:07 »

อ้างจาก: namzaberry ที่ 22-09-2010, 13:39:30
อยากรวยมั่วจัง

Wink Wink

= =

จะพิมพ์ว่า อยากรวยมั่งจัง หรือเปล่าคะ  อยากรวยมั่วจัง มันแปลก

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #23 เมื่อ: 22-09-2010, 16:14:52 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 22-09-2010, 15:34:41
นานาจิตตังครับ ผมเชื่อว่าคนที่มีกำลังทรัพย์ และพร้อมที่จะจ่ายให้กับสิ่งที่ชอบ สิ่งที่รักนั้นไม่ใช่สิ่งที่ผิดครับ
ทำไมคนจึงซื้อกระเป๋าแบนด์เนม ทั้งๆที่กระเป๋าถูกๆสวยๆก็มีเยอะ ทำไมคนเราต้องกินอาหารห้างหรือภัตคาร ทั้งๆที่อาหารข้างถนนก็กินอิ่มเท่ากัน นั้นก็เพราะความชอบ รสนิยมส่วนบุคคลครับ
ผมอยากบอกว่าเกมอื่นๆ ของค่ายใหญ่ๆ เค้าประมูลไอเทมกันเป็นหลักแสนบาทครับ ประมูลกันเป็นเงินจริง ไม่มีใช้เงินในเกมนะเออ (ที่บอกเพราะไม่ได้อยากจะให้เอาแบบอย่างนะครับ แต่อยากรู้^^)
ปล. ไม่ได้ดราม่านะครับ แต่อยากให้มองในอีกมุมหนึ่งครับ

ตอนแรกว่าจะไม่ตอบ แต่ก็อดตอบไม่ได้ เป็นครั้งแรกที่เห็นด้วยกับจีเอ็มครูอุ้ย หลังจากที่หมั่นไส้มานาน

นานาจิตตัง

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #24 เมื่อ: 22-09-2010, 16:22:49 »

หาเรื่องกินเงินเด็กมากกว่า

สิ้นปี โบนัสกระฉูด  Evil

Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 22-09-2010, 16:31:02 »

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 22-09-2010, 16:22:49
หาเรื่องกินเงินเด็กมากกว่า

สิ้นปี โบนัสกระฉูด  Evil

เสียใจท่าน เพราะไม่ได้โบนัสซักแดง  Embarrassed Embarrassed อิอิ

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #26 เมื่อ: 22-09-2010, 16:40:10 »

ไม่โง่ ทำไม่ได้นะนิ  Shocked

NeeD not to know

Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 22-09-2010, 16:43:26 »

อ้างจาก: ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ ที่ 22-09-2010, 16:14:52
อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 22-09-2010, 15:34:41
ผมอยากบอกว่าเกมอื่นๆ ของค่ายใหญ่ๆ เค้าประมูลไอเทมกันเป็นหลักแสนบาทครับ ประมูลกันเป็นเงินจริง ไม่มีใช้เงินในเกมนะเออ (ที่บอกเพราะไม่ได้อยากจะให้เอาแบบอย่างนะครับ แต่อยากรู้^^)

ตอนแรกว่าจะไม่ตอบ แต่ก็อดตอบไม่ได้ เป็นครั้งแรกที่เห็นด้วยกับจีเอ็มครูอุ้ย หลังจากที่หมั่นไส้มานาน

นานาจิตตัง

เย่!! มีคนเห็นด้วยแหะ
แต่จริงๆนะครับ ผมที่พูดมา ยกตัวอย่างง่ายๆ เลยเช่นตัวผมเอง ตอนนี้ก็เล่นเกมการ์ด magic the gathering ซึ่งราคาค่อนข้างสูงอยู่
เปิดซองครั้ง ละ 110 บาท ไหนจะซื้อการ์ดแรร์ ที่ต้องแยกซื้อเป็นใบๆอีก ซึ่งราคาก็สูงต่ำตามความสามารถของการ์ด ที่เคยเห็นแพงๆ ก็ใบละ2000 กว่าบาท (แต่ข้าน้อยมิอาจเอื้อมซื้อมาใช้ได้)
ซึ่งต้องยอมรับว่าหมดไปหลายพันอยู่ (อาจจะถึงหมื่นเลยทีเดียว)
แต่เนื่องจากเป็นสิ่งที่เราชอบ เล่นแล้วสนุก เมื่อมีเงิน มีกำลังพอจะซื้อหรือเล่น ผมก็จะซื้อครับ
คนอื่นอาจจะมองว่าบ้าซื้อกระดาษใบละร้อย ใบละพันมาเล่นไร้สาระ แต่ในมุมของคนที่เล่นการ์ด รัก ชอบ และรู้ค่าของการเล่นการ์ดเค้าจะไม่มองเช่นนั้นครับ ^^ Smiley Smiley

♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 22-09-2010, 16:47:57 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 22-09-2010, 16:43:26
อ้างจาก: ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ ที่ 22-09-2010, 16:14:52

นานาจิตตัง

แต่จริงๆนะครับ ผมที่พูดมา ยกตัวอย่างง่ายๆ เลยเช่นตัวผมเอง ตอนนี้ก็เล่นเกมการ์ด magic the gathering ซึ่งราคาค่อนข้างสูงอยู่
เปิดซองครั้ง ละ 110 บาท ไหนจะซื้อการ์ดแรร์ ที่ต้องแยกซื้อเป็นใบๆอีก ซึ่งราคาก็สูงต่ำตามความสามารถของการ์ด ที่เคยเห็นแพงๆ ก็ใบละ2000 กว่าบาท (แต่ข้าน้อยมิอาจเอื้อมซื้อมาใช้ได้)
ซึ่งต้องยอมรับว่าหมดไปหลายพันอยู่ (อาจจะถึงหมื่นเลยทีเดียว)
แต่เนื่องจากเป็นสิ่งที่เราชอบ เล่นแล้วสนุก เมื่อมีเงิน มีกำลังพอจะซื้อหรือเล่น ผมก็จะซื้อครับ
คนอื่นอาจจะมองว่าบ้าซื้อกระดาษใบละร้อย ใบละพันมาเล่นไร้สาระ แต่ในมุมของคนที่เล่นการ์ด รัก ชอบ และรู้ค่าของการเล่นการ์ดเค้าจะไม่มองเช่นนั้นครับ ^^ Smiley Smiley

โหยพี่ท่านยังเล่น การ์ด Magic อยู่ด้วยหรอเนี่ย

แพงจริงครับเกมการ์ดอันนี้

เสียดายมากมายจัดบ้านแล้วการ์ดหายทั้งเดกซ์เลย

Embarrassed Cry Embarrassed

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 22-09-2010, 16:50:29 »

อ้างจาก: ♫13ANK♫ ที่ 22-09-2010, 16:47:57
อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 22-09-2010, 16:43:26

นานาจิตตัง

โหยพี่ท่านยังเล่น การ์ด Magic อยู่ด้วยหรอเนี่ย

แพงจริงครับเกมการ์ดอันนี้

เสียดายมากมายจัดบ้านแล้วการ์ดหายทั้งเดกซ์เลย

Embarrassed Cry Embarrassed
เล่นครับผม แต่ตอนนี้ไม่ค่อยมีเวลาว่างไปเล่นเลย งานเข้ารัวๆ   Embarrassed Embarrassed

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4