GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: [[เสนอ]] ระบบตั้งร้านขายของ  (อ่าน 162 ครั้ง)
เบื้องบน
Newbie
*

[[เสนอ]] ระบบตั้งร้านขายของ
« เมื่อ: 20-09-2010, 22:59:04 »

พอดีช่วงนี้  ผมชอบตั้งร้านขายของอยู่บ่อยๆ
ในช่วงเวลาที่ทำงานอยู่  ละไม่อยู่หน้าจอ

จัดเรียงของในร้าน  ตั้งร้านราคาของในร้านเรียบร้อยดีแล้ว
แต่เมื่อมีคนมาซื้อของในร้าน  สินค้ามันดันกลับกระเด้งไปกระเด้งมา

เห็นแล้ว  หงุดหงิดใจ  อุตส่าห์เรียงตามชนิดสินค้าเพื่อความสวยงาม
แต่กลับกระเด้งกระเด้งมา  จากของที่ตั้งชิ้นไว้ด้านล่างสุด  ก็กระเด้งขึ้นมาบนสุด
ของที่อยู่ตรงกลางก็กระเด้งไปด้านล่าง   เฮ้ออออออ...

อาจจะไม่มีภาพมาแสดงให้ดู  ยังไงทีมงานลองตั้งร้าน  และทดสอบดูนะครับ

อยากวอนให้พี่ๆ ทีมงานช่วยแก้ไขตรงจุดนี้สักนิดนึงครับ
ถึงแม้ว่า  จะเป็นจุดเล็กๆ  ก็เถอะ  แต่คิดว่าต้องมีบางคนเห็นแล้วต้องหงุดหงิดใจ
"อุตส่าห์เรียงสินค้าดีๆ  แต่ไหงกระเด้งกระเด้งมา"

รบกวนพี่ๆ ทีมงาน  โปรดรับเอาไว้พิจารณาด้วยครับ   ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่
ชาร์ปชูตเตอร์ชายIIxIIcIIo ระดับ94 NO c3
Full Member

หุหุ

Re: [[เสนอ]] ระบบตั้งร้านขายของ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-09-2010, 10:01:51 »

จริงดิ

ป้าย:
หน้า: [1]