GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับ สงสัยมากทำไมเป็นงี้อ่ะ(บัคอ่ะเปล่า)  (อ่าน 167 ครั้ง)
-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

ถามหน่อยครับ สงสัยมากทำไมเป็นงี้อ่ะ(บัคอ่ะเปล่า)
« เมื่อ: 19-09-2010, 20:33:27 »

คือผมเอาเบรดไปตีปูีตีปลา ตีหมาตีมังกร(- -) เพื่อหาเกลือกับของทำการงานอ่ะครับ แต่พอตีปลากระพง(ธาตุไฟ) ตีปูเสฉวนที่มีเปลือกหนา(ธาตุไฟ) ตีหมา(ที่แมฟโกเลมและมังกร) ดาเมจมันกลายเป็นสีเขียวอ่ะครับ คือถ้าจะตีมันต้องใช้สกิลพิเศษเท่านั้น งง - - คืออยากทราบว่าเป็นบัคเปล่าครับ รึมันเป็นอะไรยังไง  woon woon

อันนี้พึ่งตีมาเลยครับ จะไปตามล่าหาเกลือซักหน่อย อดเลย -3-

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

Re: ถามหน่อยครับ สงสัยมากทำไมเป็นงี้อ่ะ(บัคอ่ะเปล่า)
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-09-2010, 20:51:27 »

ใส่ดาบอัคคี ธาตุไฟ เปล่า - -)

-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

Re: ถามหน่อยครับ สงสัยมากทำไมเป็นงี้อ่ะ(บัคอ่ะเปล่า)
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-09-2010, 21:02:51 »

อ๊ายอาย >////<

ขอบคุณท่าน Ⓓr.™ ที่มาตอบครับ จริงๆ ด้วย พอดีไม่เคยใส่ดาบธาตุพึ่งเคยลอง

ขออนุญาตล็อคกระทู้นะครับ ปล่อยไก่ตัวเบอเร่อเลย

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
ป้าย:
หน้า: [1]