GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: การชิงสมบัติของเทรม่อนต้องตายด้วยหรือเปล่าครับถึงจะชิงได้ หรือว่าไม่ต้อง  (อ่าน 385 ครั้ง)
O_LEE_LIE_O
Newbie
*

การชิงสมบัติของเทรม่อนต้องตายด้วยหรือเปล่าครับถึงจะชิงได้ หรือว่าไม่ต้อง
« เมื่อ: 19-09-2010, 05:24:31 »

และการชิงสมบัติจากม่อนต้องตีให้ม่อนใกล้ตายก่อนหรือว่ายังไงครับถึงจะมีโอกาศชิงสมบัติได้ครับ
ช่วยไขข้อกระจ่างให้ด้วยนะครับ
เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

Re: การชิงสมบัติของเทรม่อนต้องตายด้วยหรือเปล่าครับถึงจะชิงได้ หรือว่าไม่ต้อง
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-09-2010, 10:30:29 »

ชิงไปเลยจ้ะ มอนไม่ต้องตาย โอกาสได้จะเท่ากับเวลาดรอปแรร์ตอนมอนตายน่ะแหละ (เพราะฉะนั้นควรใช้โชคดีก่อนชิง)

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
ชาร์ปชูตเตอร์ชายIIxIIcIIo ระดับ94 NO c3
Full Member

หุหุ

Re: การชิงสมบัติของเทรม่อนต้องตายด้วยหรือเปล่าครับถึงจะชิงได้ หรือว่าไม่ต้อง
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-09-2010, 12:31:53 »

ใจมากเลยคับ Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]