GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอว่าทีมงานหน่อยเถอะคะ  (อ่าน 149 ครั้ง)
ตอบกัลหน่อย
Jr. Member
**

ขอว่าทีมงานหน่อยเถอะคะ
« เมื่อ: 17-09-2010, 15:56:34 »

คือเซิฟอวตาลนะคะ จะกักแมพไปทำไมคะ เวลาเปลียนคราสแล้ว คนจะเวลไมมีทีเวลเลยคะเราไม่ได้ว่าอะไรหรอก
อย่างพวกเวล50+ก็ต้องไปเวลวีเข้อยุ่แล้ว แต่เวลานี้จะมีคนมาเวลทีนี่เยอะมาก เพระามันเวลไว พอสกิลน้ามแข็งทีคนทีมาเวล
วิงผ่านตายตลอด ทำให้ต้องโดนด่า พอคนเยอะ ไปยิงโดนใครเข้าก็โดนด่า
ทำไมๆไม่เิปิดแมพจตุกรเลยคะจะได้มีทีเวลเยอะ  พูดตรงๆเลยถ้าโอเพ่นแล้วยังเป็นแบบนี้กั๊กแมพ แล้วใครจะมาเล่นละคะ
ก้าจะบอกว่ากัวคนเวลกันไว แล้วพวกทีจะมาเล่นทำไม่ตัดสินใจให้มันเร็วๆจะได้เวลแข่งกันไปได้ ทีออกมาบ่นนะไม่ได้ว่าเราไม่มีทีเวลนะ
เพราะตอนนี้เราเวล55แล้ว เราออกสสกิลทีโดนคนตลอด เบือ่มากกิจกรรมบอกแข๋งกันแต่กักแมพ ถ้ากัวคนเล่นหามรุ่งหามค่ำกันะคะแนะนำปิดเซิฟตอน2ทุ่มเปิด6โมงไปเลย ถึงจะกั๊กเลเวลคนมันจะเล่นดึกยังไงก้เล่นดึกคะ ตอนแรกคิดว่าจะมาเล่นตอนโอเพ่น พอเห็นแบบนี้แล้วไม่อยากมาเลย
ไม่รู้จะกัีกไปทำไมแมพ แล้วพวกทีด่าคนก้เหมือนกันถ้ารู้ว่าเซิฟนี้ฆ๋ากันได้แล้วยังมาเล่น อย่ามาเลยคะเซง
แนะนำนะคะถ้าเปิดก็เปิดไปเลยกักเลเวลไม่ว่าอย่ากัีกแมพคะจะได้หาของได้ เพื่อนทีมาเล่นยังบ่นเลยคะ
ที่เวลน้อยคนเยอะพอพลาดไปโดนใครตายกะโดนด่า ถ้าจะเปิดเวลเท่าไห่รกั๊กยังไงก็ให้แจ้งล่วงหน้าไปเลยจะได้รอเล่นทีเีดยว
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ขอว่าทีมงานหน่อยเถอะคะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-09-2010, 16:00:46 »

เปิดใหม่ต้องเท่าเทียมเซิฟเวอร์อื่นๆคับ  Evil

น้ำจิ้มๆ เปิดจริงเดี๋ยวมีโกลบอลเควสอีกแหง๋มๆ

laugh laugh

.Detective Conan.
Sr. Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 17-09-2010, 16:03:49 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 17-09-2010, 16:00:46
เปิดใหม่ต้องเท่าเทียมเซิฟเวอร์อื่นๆคับ  Evil

น้ำจิ้มๆ เปิดจริงเดี๋ยวมีโกลบอลเควสอีกแหง๋มๆ

laugh laugh

ไม่มีละมั้ง เควสอะ - -

นั้นมันของดาวดึงส์เค้า  - -

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-09-2010, 16:21:28 »

มีแน่นอน

ตลาดไชร์ ไม่มีรถไฟ

มาริโอ เฝ้า บ่อหาย

เวลา ลำบากมาก

ใบวาปหมดเมื่อไร

คงเดินตาย - -")

ตอบกัลหน่อย
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 17-09-2010, 16:30:13 »

กั๊กเวลไม่ว่าคะอย่ากั๊กแมพถ้าอยากให้คนเล่นเยอะๆถ้าทำแบบนี้ใครมันจะอยากไปเล่นละคะ แมพก็มีแค่นั้นจะเดินไหนหละคะ
ตอบกัลหน่อย
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 17-09-2010, 17:18:47 »

แล้วอีกอย่างนะคะรถไฟไปแกรนฟอต เอาออกทำไมคะ ไม่สงสารเด็กมั่งหรอคะ
กว่าจะไปได้ต้องนั่งรอตรงแมพครอกโคเดียนน้อยกันกว่าจะผ่านไปได้
เราเห็นแล้วสงสารเด้กคะพวกเวล41+เค้าคงไม่ค่อยเดือดร้อนเพระาเค้าเลือดเยอะ
มอนมันชอบไปอยู่หน้าวาป ยังไงถ้าไม่มีรถไฟก็เอาใบวาปออกไปด้วยเลยกะได้นะคะ
จะได้เดินกันไปเลย  เดินผ่านทีไรมีแต่บอกพี่ช่วยพาผ่านหน่อย 
ถ้าไม่มีคนไปนี่คงไม่ต้องเดินไปเลยมั้งคะ

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #6 เมื่อ: 17-09-2010, 17:34:25 »

การปิดแผนที่และล็อกระบบนั้น เป็นทดสอบระบบและขั้นตอนการเปิดเซิร์ฟใหม่ครับ
ซึ่งต้องมีทุกๆครั้งที่เปิดเซิร์ฟใหม่ครับ

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #7 เมื่อ: 17-09-2010, 18:00:27 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 17-09-2010, 17:34:25
การปิดแผนที่และล็อกระบบนั้น เป็นทดสอบระบบและขั้นตอนการเปิดเซิร์ฟใหม่ครับ
ซึ่งต้องมีทุกๆครั้งที่เปิดเซิร์ฟใหม่ครับ

แต่เปิดแกรนแล้วก็น่าจะเอารถไฟไปแกรนมาตั้งได้แล้วนะคับ  Huh?
แถมเปิดแมพวินโดเนียและป้อมตะวันออกแ้ล้ว แต่รถไฟจากฟอทก็ยังไม่มี ไม่เข้าใจอ่ะ  Huh?

ป้าย:
หน้า: [1]