GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องกล่องช่วยมาตอบทีครับ  (อ่าน 115 ครั้ง)
Jr. Member
**

เรื่องกล่องช่วยมาตอบทีครับ
« เมื่อ: 15-09-2010, 19:52:57 »

กล่องสีเหลือง ยกตัวอย่างเช่น ตลับเพิ่มค่าประสบการณ์ ผมก็นึกว่าซื้อของโซลแล้วได้กล่อง ไหงได้ ได้เป็นตลับล้วนๆ แถมขาย + แลกไม่ได้ เลยอยากทราบว่า พวกกล่องเหลือง หรือกล่อง สีอะไรก็ไม่รุ(เคยเห็นแต่กล่องเหลืองอะ- -) หาจากไหนครับ ขอบคุณล่งหน้าแล้วจะรอคำตอบ นอนรอ เอ้ย เล่นรอ Cool
ทีที้
Full Member

Re: เรื่องกล่องช่วยมาตอบทีครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-09-2010, 20:34:18 »

ต้องเอาไปห่อ  ที่อคาเดมี่ฝึกหัด เมือง เซาเทิร์นไซร์   ครับถึงจะเอามาตั้งร้านค้าขายได้

●Can ω keep a secret● ♥
Sr. Member

Your smile is my, I will not give anyone

Re: เรื่องกล่องช่วยมาตอบทีครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-09-2010, 20:45:39 »

ตามเรปบนเลยค่ะ
แต่ถ้าเป็นห่อสีฟ้าจะเสียเงินบิล
ห่อสีเหลืองจะใช้เงินโซลนะคะ
ปล.ห่อฟ้าขายไม่ได้น้อ

I don't care who   you but I want na tell you that I you
ป้าย:
หน้า: [1]