GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แมพหมู่บ้านบางกระท่อมวาปหายครับ  (อ่าน 329 ครั้ง)
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

แมพหมู่บ้านบางกระท่อมวาปหายครับ
« เมื่อ: 15-09-2010, 19:31:32 »

คือว่า วาปของหมู่บ้านบางกระท่อมวาปมันหายไปอย่างไร้สาเหตุน่ะครับ คาดว่าน่าจะมาจากการปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ใหม่ในวันนี้  ส่งผลให้เกมเน่า แลค บัค เกิดขึ้นทั่วเกมครับ

(ขณะนี้อยู่ใต้ครับ) บัคนี้ส่งผลให้คนในหมู่บ้านบางกระท่อมทั้งหมด วาปไม่ได้ กดพากลับไม่ได้ เรียกไม่ได้ หรือทำอะไรไม่ได้นอกจากเล่นสกิลและเดินไปมาครับ (จนจีต้นต้องมาส่งให้อ่ะ คิดดู)

ช่วยแก้ด่วนครับ ระวังดราม่าจากคนอื่นนอกจากผมด้วยนะครับ ขอบคุณฮะ

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: แมพหมู่บ้านบางกระท่อมวาปหายครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-09-2010, 19:47:34 »

เซิร์ฟเวอร์วุ้นสวรรค์ก็เป็นเหมือนกัน

ตอนนี้ .. เพชรออกมาไม่ได้เหมือนกัน !! T[]T

ขอให้ทีมงานแก้ไขด่วนเลยค่ะ อย่าให้รอถึงวันพุธหน้า ไม่งั้นมีผู้เล่นออกมาโวยแน่ = ="

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: แมพหมู่บ้านบางกระท่อมวาปหายครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-09-2010, 19:56:43 »

เพชรเจอทางออกแล้ว

ต้องให้ผู้สมัครจีเอ็มอาสา ส่งกลับจุดเซฟ ถึงจะออกมาได้

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-09-2010, 09:52:55 »

เพิ่ม NPC พาออกจากหมู่บ้านให้แล้วครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]