GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องสกิลแคสเตอร์กับพระ ทีครับ  (อ่าน 385 ครั้ง)
Jr. Member
**

ถามเรื่องสกิลแคสเตอร์กับพระ ทีครับ
« เมื่อ: 15-09-2010, 19:24:34 »

นอกจากพวกสกิลน้ำแข็ง ศรเวท ไฟ ไฟฟ้า  แล้วพวกบัฟฟกับสกิลฟรีหาจากไหนหรอครับ Huh?
เห็นคนนึงบอกที่โบสถ์ผมไปไม่เห็นจออะไรเลย จอแต่ศัทธา  ขอวานเพื่อนๆใจดีทั้งหลายช่วยบอกทีครับ ว่า
เอาสกิลจากไหน เมืองอะไร อย่างงี้เป็นต้นนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ( ถ้าบอกพิกัด กับสถานที่ และชื่อNPC จะดีมาก Embarrassed)
ขอบคุณนะครับ  Wink Wink
ทีที้
Full Member

Re: ถามเรื่องสกิลแคสเตอร์กับพระ ทีครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-09-2010, 20:42:06 »

ในโบสถ์ ถูกแล้วครับ   แต่ต้องยอมเสีย เหรียญ  สกิล1เหรียญให้กับหลวงพ่อ (เอาศรัทธา)  เพื่อจะได้สิทธิ เรียนสกิลสายสนับสนุน  ได้ครับจากแม่ชี และนักบวช ข้างๆครับ

ป้าย:
หน้า: [1]