GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหา สัตว์เลี้ยงคู่หู  (อ่าน 279 ครั้ง)
ชนันท์พร คำเงิน
Newbie
*

มีปัญหา สัตว์เลี้ยงคู่หู
« เมื่อ: 15-09-2010, 12:58:41 »

จากปกติของผม มันเป็นระดับ5 สถานะรักเจ้าของ  แล้วพอ ค่าความเชื่องมัน  เพิ่มขึ้น  ทำไม ??  สถานะ มันกลายเป็น  หวาดกลัวอ่ะคับ   แล้ว  ทุก  ๆ   ที่ค่าความเชื่อง เพิ่มขึ้น  ผ๊อบ  มันจะกลับ เข้า ไข่ อ่ะ คับ  มันเป็นอะไรคับ
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: มีปัญหา สัตว์เลี้ยงคู่หู
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-09-2010, 18:07:24 »

คู่หู ชนิดไหนครับ จะได้ตรวจสอบได้ครับ

เซิฟเวอร์อะไรครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
¥ ňøø ñäñ ¥ (王秀珍)
Hero Member

Iราlม่รู้lราlม่llคร์ Iพราะตอนนี้Iราlม่มีหัวจัelห้lคร

Re: มีปัญหา สัตว์เลี้ยงคู่หู
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-09-2010, 18:22:41 »

จีคะ

เซิฟใต้พิภพ ก็เป็นค่ะ

ให้อาหารแล้วอยู่ดีๆ มันก็กลับเข้าผอบ

ป้าย:
หน้า: [1]