GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: [รายงาน] การทำงานของผู้สมัครจีเอ็มอาสา Tonplam เซิร์ฟเวอร์ วุ้นสวรรค์ค่ะ  (อ่าน 745 ครั้ง)
TonZPlamZ
Newbie
*

Tonzplam

[รายงาน] การทำงานของผู้สมัครจีเอ็มอาสา Tonplam เซิร์ฟเวอร์ วุ้นสวรรค์ค่ะ
« เมื่อ: 14-09-2010, 23:06:35 »

วันเสาร์ ที่ 11 กันยายน พศ.2553

จัดกิจกรรม : โกยแน่บ

กติกาของกิจกรรม : ให้ผู้เล่นใช้สกิล โกยแน่บ หนีจีเอ็มอาสา Tonplam

จีเอ็มอาสาที่ช่วยจัดกิจกรรม : Oo_Mint_oO

จัดเมื่อเวลาประมาณ : 11.00 น.

กิจกรรมจบเมื่อเวลาประมาณ : 11.45 น.

จำนวนผู้ชนะกิจกรรมที่ได้กำหนดไว้ : 1 คน

รางวัลปลอบใจ : เหรียญรางวัลคนละ 15 เหรียญ มีจำนวน 6 คน

รางวัลใหญ่ : หมวกอสุราไอยรา

ผู้ชนะกิจกรรม : Aris_jung

ข้อผิดพลาด : แลคบ่อยมากๆ เวลาผู้เล่นใช้สกิลโกยแน่บ  อาจทำให้ผู้เล่นบางคนหลุดออกจากเกม และเสียโอกาสที่จะได้รับรางวัล

มีอะไร สามารถ ติ-ชม ปามได้นะคะ ^^

TonZPlamZ
Newbie
*

Tonzplam

Re: [รายงาน] การทำงานของผู้สมัครจีเอ็มอาสา Tonplam เซิร์ฟเวอร์ วุ้นสวรรค์ค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-09-2010, 23:20:37 »

วันอังคาร ที่ 14 กันยายน พ.ศ. 2553

จัดกิจกรรม : ทายชื่อเพลง

กติกาของกิจกรรม : ให้ผู้เล่นซิบมาตอบชื่อเพลง ตามเนื้อเพลง

จีเอ็มอาสาที่ช่วยจัดกิจกรรม : ไม่มี

จัดเมื่อเวลาประมาณ : 21.40

กิจกรรมจบเมื่อเวลาประมาณ : 22.10

จำนวนผู้ชนะกิจกรรมที่ได้กำหนดไว้ : 11 คน

รางวัลใหญ่ : เหรียญรางวัลคนละ 10 เหรียญ มีจำนวน 10 คน (มีผู้เล่นสละสิทธิ์ไป 1 คน จึงเหลือ 10 คน)

ข้อผิดพลาด : บางคนยังไม่ทันพิมพ์เนื้อเพลง ตอบมาก่อนอีก =[]=

ติ-ชม ในกระทู้นี้ ได้เหมือนเดิมค่ะ อิอิ    laugh laugh

TonZPlamZ
Newbie
*

Tonzplam

Re: [รายงาน] การทำงานของผู้สมัครจีเอ็มอาสา Tonplam เซิร์ฟเวอร์ วุ้นสวรรค์ค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-09-2010, 20:42:42 »

วันพฤหัสบดี ที่ 16 กันยายน พศ.2553

จัดกิจกรรม : โกยแน่บ

กติกาของกิจกรรม : ให้ผู้เล่นใช้สกิล โกยแน่บ หนีจีเอ็มอาสา Tonplam

จีเอ็มอาสาที่ช่วยจัดกิจกรรม : -

จัดเมื่อเวลาประมาณ : 19.48 น.

กิจกรรมจบเมื่อเวลาประมาณ : 20.20 น.

จำนวนผู้ชนะกิจกรรมที่ได้กำหนดไว้ : 1 คน

รางวัลปลอบใจ : เหรียญรางวัลคนละ 15 เหรียญ มีจำนวน 4 คน

รางวัลใหญ่ : เหรียญรางวัล 100 เหรียญ!!!

ผู้ชนะกิจกรรม : yam008

ข้อผิดพลาด : กระตุกบ่อยๆ บางทีภาพค้างทิ้งไว้ ทำให้สับสนในการส่งกลับจุดเซฟ   Evil  Evil

เม้นติ-ชม นิสสนึง ก็ดี YY  น้อยใจงิ ไม่มีใครเม้นเลย 

Cry  Cry

A Code Of Law
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 22-09-2010, 12:31:29 »

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

« ตอบ #4 เมื่อ: 04-10-2010, 14:44:12 »

อ้างจาก: さよなら。(^∇^)ノ ที่ 04-10-2010, 14:40:25
เอ่อ...คือว่า...
ลงภาพกิจกรรมแบบ "ตอบคำถาม" น่ะค่ะ
แนะนำว่าถ่ายลง "ทุกรูป" จะดีกว่านะคะ ตั้งแต่ได้มีการจัดเตรียม รวมถึงคนที่ได้ในแต่ละข้อ
เพราะว่าคงมีคนไม่น้อยอยากจะตรวจดูให้แน่ใจในการทำงาน
และจะละเอียดมากขึ้นกว่านี้ค่ะ
(สมกับหัวข้อกระทู้ไง 'รายงานการปฏิบัติงาน'  Evil)
ปล.รายงานละเอียดดีนะจ๊ะ แต่เหมือนว่าจะลืมโพสกิจติดต่อกันเปล่า เหมือนว่ากิจที่จัดมันไม่ได้มีแค่นี้นา  Evil

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

A Code Of Law
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 12-10-2010, 23:17:45 »

Smiley Smiley Smiley จีปามสู้ๆๆๆๆๆๆ  Smiley Smiley Smiley
psynis/kunra
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 11-11-2010, 19:00:40 »

ไม่ชอบกิจทายเพลงเลยไม่รู้จักแม้แต่เพลงเดียว(ถ้ารู้จักคงเป็นเพลงญี่ปุ่นกะอังกฤษ)

ไม่ได้ว่าน้าการทำงานก็โอเคแล้วคับ Evil

ชอบ สึนะH อิซายะ วิศนะ อเลน
เชียร์ 8059 อิซาชิสึ ฯลฯคู่แรร์ทุกประเภท
ป้าย:
หน้า: [1]