GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงายงานการทำงานของ .-_NaMmiiy_-. (PK)  (อ่าน 312 ครั้ง)
★ NiiaMGe ★ IK: )
Hero Member

ปุ๊บปั๊บ OK: )

รายงายงานการทำงานของ .-_NaMmiiy_-. (PK)
« เมื่อ: 11-09-2010, 16:55:29 »

ชื่อ น้ำ นะคะ อยู่เซิร์ฟ PK ค่ะ ><
บอร์ดนี้ก็ขอรายงานการทำงานของน้ำนะคะ

ถ้าผิดพลาดตรงจุดใด ก็ขออภัยไว้ด้วยนะคะ  Embarrassed

กิจกรรมวันที่ 11 กันยายน 2553 เป็นกิจกรรมผสมเพื่อแจกหมวกไอยราค่ะ

รอบแรกเล่นโกยแนบสลับกับลุกนั่งค่ะ (ภาพกิจกรรมโกยแนบและลุกนั่งลืมถ่้ายรูปมาค่ะ ขออภัยด้วย = =)
รอบที่ 2 เป็นการพิมตามจีเอ็ม จำนวน 2 ข้อ

ผู้ที่ได้รับหมวกไอยรา คือ คุณ PooNim_Girl พร้อมกับเหรียญรางวัล 50 เหรียญค่ะ (ลืมถ่ายภาพอีกเช่นเคยค่ะ _ _)
อีกท่านได้รับเหรียญรางวัล 50 เหรียญค่ะ

ต่อไปเป็นภาพกิจกรรมชดเชยลุกนั่งค่ะ
ที่ต้องชดเชยก็เพราะว่า พิมคำว่า 'ลุก' เป็น 'ลุง' ค่ะ _ _)
ได้ทำการจัดกิจกรรมลุกนั่งใหม่สำหรับผู้ที่ส่งรอบที่พิมผิด
แล้วได้ทำการแจกเหรียญรางวัล 30 เหรียญ ค่ะ

ต้องขออภัยสำหรับเพื่อนๆ ทุกคนด้วยคะนะ
เนื่องจากยังไม่ชินเท่าไหร่ บวกกับการตื่นเต้นด้วย
ผิดพลาดตรงจุดใดต้องขออภัยไว้ที่นี่ด้วยนะคะ
และในครั้งต่อไปน้ำจะไม่ให้เกิดแบบนี้ขึ้นอีกค่ะ

ขอบคุณค่ะ _ _)

Hero Member

Re: รายงายงานการทำงานของ .-_NaMmiiy_-. (PK)
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-09-2010, 17:01:57 »

กิจกรรมวันที่ 6 กันยายน 2553 เป็นกิจกรรมโกยแนบ
รางวัลคือ เหรียญรางวัลคนละ 20 เหรียญค่ะ

ส่วนอีกภาพเป็นผู้ที่ได้จ้าวแห่งการโกยแนบค่ะ
รางวัลคือเหรียญรางวัลคนละ 50 เหรียญ

ขอบคุณค่ะ  Smiley

Hero Member

Re: รายงายงานการทำงานของ .-_NaMmiiy_-. (PK)
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-09-2010, 08:20:15 »

กิจกรรมวันที่ 12 กันยายน 2553 เป็นกิจกรรมตอบคำถาม
คำถามมีจำนวนทั้งหมด 3 ข้อค่ะ
รางวัลคือ เหรียญรางวัลคนละ 15 เหรียญค่ะ

อีกภาพถ่ายไม่ทันค่ะ
คำถามคือ จุติรอบที่ 4 ใช้จำนวนเงินกี่เอม
คำตอบคือ 5 เอม ผู้ที่ได้คือ LoveMe___ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ  Smiley

Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 13-09-2010, 18:27:50 »

กิจกรรมวันที่ 13 กันยายน 2553 เป็นตอบคำถามความรู้ทั่วไป ค่ะ
คำถามมีทั้งหมด 5 ข้อ
รางวัลที่แจกคือ เหรียญรางวัลคนละ 20 เหรียญ
ยาหนูดูดของคนละ 2 กล่อง หินซาดิสต์ คนละ 1 กล่อง ค่ะ

คำถามข้อที่ 4 คือ ช่องแคบอะไรยาวที่สุดในโลก (มีคนตอบเยอะมาก เลยไม่ได้ถ่ายมาค่ะ)

ขอบคุณค่ะ  laugh

Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-09-2010, 19:44:31 »

กิจกรรมวันที่ 15 กันยายน 2553 เป็นกิจกรรมดกยแนบ ลุกนั่ง และคำถามอันตราย
รางวัลคือ เหรียญรางวัล 20 เหรียญ วีไอพี 1 วัน คนละกล่องค่ะ

ขอบคุณค่ะ  laugh

ป้าย:
หน้า: [1]