GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เราสามารถรีสกิล โดยการทำเควส  (อ่าน 326 ครั้ง)
Master RPG
Full Member

อยากให้เราสามารถรีสกิล โดยการทำเควส
« เมื่อ: 08-09-2010, 21:27:25 »

ตามหัวข้อครับ...

Wink Wink Wink

DarkEagle
Sr. Member

Re: อยากให้เราสามารถรีสกิล โดยการทำเควส
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-09-2010, 01:09:51 »

อันนี้ท่าจะเป็นไปได้ยากครับ เมื่อก่อนผมก็เคยเสนอเรื่องนี้ไปแล้ว แต่นานๆไปมามองอีกที เค้าเปิดรีฟรีอยู่เป็นครั้งคราวถึงแม้จะนานๆที และยารี ยาหวน เป็นของโซลที่เป็นรายได้และบางครั้งอยู่ในโปร เค้าคงไม่นำมาทำเควสเป็นแน่  แต่ถ้าทำได้ก็ดีน๊ะ

ดีไปหมด ผมชอบของฟรี อิอิ Evil Evil

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
เมือง
Sr. Member

Re: อยากให้เราสามารถรีสกิล โดยการทำเควส
« ตอบ #2 เมื่อ: 09-09-2010, 07:56:32 »

มันเป็นไปไม่ได้งั้นรีสกิบทีมงานทำมาตั้งโชวหรอครับ

ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #3 เมื่อ: 09-09-2010, 08:03:28 »

ผมว่าเกมนี้มีให้รีฟรี ถือว่าค่อนข้างบ่อยแล้วนะ

┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

« ตอบ #4 เมื่อ: 09-09-2010, 17:04:41 »

ตอนนี้สำหรับตัวผู้เล่นใหม่ที่ยังไม่เคยรีสกิลแล้วเรียนสกิลผิดก็สามารถรีได้ฟรี1ครั้งนี่ครับ หน้าลุงเบน ผมยังไปรีมาเลย

ตอนแรกก็ไม่รู้นึกว่าเอาออกไปแล้วแต่เหนมีคนไปรีกันเลยลองบ้าง อันนี้ดีนะอย่าเอาออกเลยเพราะผู้เล่นใหม่ต้องมีอัพผิดแน่นอน ส่วนมาก

แต่เรื่องที่จขกท.ว่ามาคงเป็นไปได้ยากที่สุดเลย ยารีสกิลเปนตัวทำรายได้อย่างนึงเลยนะนั่น ถ้ามีเควสจริงๆคงจะเป็นเควสที่ยากมากและปัญหาที่ตามมาคือคนมาโพส

ต่อว่าทีมงามในบอร์ดอีกแน่นอน พวกได้คืบจะเอาศอก

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #5 เมื่อ: 09-09-2010, 17:47:01 »

อ้างจาก: ┋ ┄ Ŗ Ҹ μ ┄ ┋ ที่ 09-09-2010, 17:04:41
ตอนนี้สำหรับตัวผู้เล่นใหม่ที่ยังไม่เคยรีสกิลแล้วเรียนสกิลผิดก็สามารถรีได้ฟรี1ครั้งนี่ครับ หน้าลุงเบน ผมยังไปรีมาเลย

ตอนแรกก็ไม่รู้นึกว่าเอาออกไปแล้วแต่เหนมีคนไปรีกันเลยลองบ้าง อันนี้ดีนะอย่าเอาออกเลยเพราะผู้เล่นใหม่ต้องมีอัพผิดแน่นอน ส่วนมาก

แต่เรื่องที่จขกท.ว่ามาคงเป็นไปได้ยากที่สุดเลย ยารีสกิลเปนตัวทำรายได้อย่างนึงเลยนะนั่น ถ้ามีเควสจริงๆคงจะเป็นเควสที่ยากมากและปัญหาที่ตามมาคือคนมาโพส

ต่อว่าทีมงามในบอร์ดอีกแน่นอน พวกได้คืบจะเอาศอก

ถ้าเป็นผลดีและผลประโยชน์ต่อเพื่อนๆที่เล่นใหม่ตามที่กล่าว ทางทีมงานก็ยินดีจะคงไว้เช่นนี้ครับ  Smiley Smiley

Master RPG
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 09-09-2010, 17:58:17 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 09-09-2010, 17:47:01
อ้างจาก: ┋ ┄ Ŗ Ҹ μ ┄ ┋ ที่ 09-09-2010, 17:04:41

ถ้าเป็นผลดีและผลประโยชน์ต่อเพื่อนๆที่เล่นใหม่ตามที่กล่าว ทางทีมงานก็ยินดีจะคงไว้เช่นนี้ครับ  Smiley Smiley

แสดงว่าจะคงไว้... อิอิ

แต่มันก็ดีน๊ะ... อัพสกิลสายพาลาดิน... เวลนกจุ๊จนเวล 41 <-- มันง่ายมาก หากเวลคนเดียว...
จากนั้นรีสกิลเป็นเบอร์เซิก หรือ เบลดมาสเตอร์
(อิอิิ มันดีเฉพาะพาลาดิน)

แต่ผมว่า มันก็ดีน๊ะ... (อย่าเอาออกเลย... เหมือนกับลดการใช้ดีเบียมนั่นล่ะ...)

ส่วนกระทู้ตัวเอง... ผมก็ควรที่จะล็อค...  Cry

ป้าย:
หน้า: [1]