GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พระสายไหนดีสุดคะ แล้วเพื่อนเล่นสายไหนกันบ้าง  (อ่าน 658 ครั้ง)
●Can ω keep a secret● ♥
Sr. Member

Your smile is my, I will not give anyone

พระสายไหนดีสุดคะ แล้วเพื่อนเล่นสายไหนกันบ้าง
« เมื่อ: 08-09-2010, 20:22:26 »

คือว่ากะจะรีอ่ะค่ะ
เลยไม่รู้ว่าจะเอาสายไหนดี

ส่วนตัวอย่างรู้ด้วยว่าเพื่อนเล่นสายไหนกัน
1.บอกสายที่เพื่อนๆเล่น
2.บอกซี3ที่เพื่อนๆมีด้วย

I don't care who   you but I want na tell you that I you
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

Re: พระสายไหนดีสุดคะ แล้วเพื่อนเล่นสายไหนกันบ้าง
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-09-2010, 20:32:26 »

สายสรร,กายคับ ผมว่าถ้าเล่นเป็นตัวหลักเล่นสายนี้ดีกว่าเนอะ

C3ก็เรียนทั้ง3สกิลเลยคับ ดีหมดแหล่ะ ^^

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

Re: พระสายไหนดีสุดคะ แล้วเพื่อนเล่นสายไหนกันบ้าง
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-09-2010, 22:01:17 »

อืม..ของผมสาย สรร กาย ชุบ

ปล.ช่วงนี้เลยลำบากนิดหน่อยเพราะเวลเองไม่ได้ (ไปแมพหมีนะ)
แต่ก่อนผมเล่นสายแสงครับ  เวลสบายๆเลย  แต่ สายนี้จะไม่มีกายนะ ได้อย่างเสียอย่าง
เพราะที่ผมมาลงสายกายเพราะจะลองตีพลลาดครับ กายแล้วให้เทรตี  อิอิ 

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
Ikal2os
Jr. Member
**

•~♥ รักเด็กค่ะ ♥~•

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-09-2010, 22:35:24 »

พระของเรา 

จะออกไปทางแนวบู๊ๆ  กับซัพพอตตอนชิงปราสาท และเก็บLevel ไปในตัว

มีพลังน้ำแข็ง เหยือกน้ำแข็ง เอาไว้ป้องกันตัวบ้าง ตอนเป็นแคสเตอร์

มีลำแสงเทวะ สาสน์แห่งชัยชนะ ฟื้นฟูเลือดกับเวทหมู่  ตอนเป็นนัน

จะลองเอาไปประยุกต์ใช้ก็ได้นะคะ  แต่สายนี้แนะนำว่า  มีจุดเด่นไม่แพ้วิซาดแน่นอนค่ะ
ป้าย:
หน้า: [1]