GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามทีมงาน ขอคำตอบที่ตรงๆ  (อ่าน 238 ครั้ง)
DarkEagle
Sr. Member

เรียนถามทีมงาน ขอคำตอบที่ตรงๆ
« เมื่อ: 08-09-2010, 06:27:41 »

ผมอยากจะเรียนถามท่านว่า อาการตัวละครยืนค้าง จะนิ่งขยับไม่ได้อยู่พักนึงแล้วโดนเตะออกเซิร์ฟ  เป็นเพราะอะไร

ค่อยๆอ่านอาการที่ผมจะบอกน๊ะครับ
1 . เป็นอยู่ไอดีเดียว ผมออน 2 จอ อีกจอไม่เป็น ลื่นตลอด และจะเป็นไอดีที่เป็นอยู่ประจำเสียด้วย  ถึงแม้จะออนจอเดียวก็เป็น    แต่ถ้าออน 2 จอ เป็นไอดีอื่น ตัวล่ะครอื่น ไม่มีอาการ ไม่ค้างไม่หลุดแต่อย่างใด
2 . ไม่ได้เป็นทุกวัน
3 . ไปเล่นเครื่องอื่น เน็ตเจ้าอื่น ก็จะค้างอยู่ไอดีนี้ มันเป็นอะไร วันนี้เล่นก่อนมาโพส ผมเล่นตั้งแต่ตี 3 ไม่เป็น ก็ออกเกมส์ไปดูหนัง เข้ามาใหม่ตอนเกือบๆ 6 โมงเช้า ค้างและหลุดอยู่หลายรอบ ออนไอดีอื่นเล่นไม่เป็น
4 . ลบเกมส์ลงใหม่แล้วน๊ะ  2 รอบแล้วก่อนจะมาแจ้ง

*** สาเหตุที่ไม่แจ้งซับพอร์ต เพราะผมเคยแจ้งไปเมื่อครั้งก่อนๆและคำตอบเดิมๆคือ  ทำการตรวจสอบแล้วไม่พบข้อผิดพลาด น่าจะเป็นที่อินเตอร์เน็ตของผู้เล่น อย่างนี้ทุกครั้ง และทุกครั้งหลังจากที่แจ้งไป อาการจะหายไป ***

สรุป  เน็ต 2 เจ้าเป็นเหมือนกันกับไอดีที่ว่า  ไอดีอื่นออนเครื่องเดียวกัน เล่นเหมือนๆกันไม่เป็น ผมอยากจะถามว่า ไอดีนั้นของผมมันเป็นอะไร

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
DarkEagle
Sr. Member

Re: เรียนถามทีมงาน ขอคำตอบที่ตรงๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-09-2010, 06:32:40 »

อ่อ ... ยังไม่ได้บอกอีกอย่าง

เมื่อตอนตัวละครค้างก่อนหลุดออก ทั้งมอนทั้งผู้เล่นอื่น เดินไปเดินมาขยับได้ แต่เรานิ่งเลย และย้ำอีกที ทั้งเครื่องทั้งเน็ตผม ทดสอบแล้วไม่น่าจะมีปัญหากับไอดีนั้นไอดีเดียว  เป็นไปไม่ได้

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
DarkEagle
Sr. Member

Re: เรียนถามทีมงาน ขอคำตอบที่ตรงๆ
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-09-2010, 07:33:46 »

ตอนนี้หายและ เป็นไรแวะ งงเป็ด

ตอนนี้ขอล๊อคก่อน เดี๋ยวถ้าเป็นอีกผมจะวิ่งไปร้านเน็ต ไปเครื่องน้อง ทดสอบและจะถ่ายวีดีโอมายืนยันให้ดู

ป้าย:
หน้า: [1]