GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานมาดูนี่ด่วนเลยค่ะ (โหลดโหด)  (อ่าน 831 ครั้ง)
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

ทีมงานมาดูนี่ด่วนเลยค่ะ (โหลดโหด)
« เมื่อ: 06-09-2010, 20:31:12 »

อยากจะให้ทีมงานช่วงเร่งแก้ไขบัคด่วนเลยค่ะ

เพราะตอนนี้มีผู้เล่นมากมายที่ใช้ทักษะมติจับกุมและมติห้ามพูด ใส่ตัวละครผู้สมัครจีเอ็มอาสา

ผู้สมัครจีเอ็มอาสาเตือนหลายรอบแล้ว แต่ไม่ฟังกันเลยค่ะ

ขอให้ทีมงานช่วยแก้บัคนี้โดยด่วนค่ะ เพราะตอนนี้ผู้เล่นไม่เชื่อฟังผู้สมัครจีเอ็มอาสา

และก็ยังคงใช้ทักษะใส่ผู้สมัครจีเอ็มอาสาอย่างเมามันส์ จนผู้สมัครจีเอ็มอาสาไม่มีที่ไป

เพราะไม่ว่าจะไปที่ไหน ก็จะมีผู้เล่นตามมาใช้ทักษะ มติจับกุมและมติห้ามพูด ใส่ตลอด

ถ้าลงรูปซ้ำ ขออภัยค่ะ เพราะรูปเยอะมากมาย

จำนวนคนที่ติดคุกในตอนที่ถ่าย
(ตอนนี้ยังคงเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ)

ยังไงก็ช่วยกรุณาแก้ไขด่วนเลยค่ะ

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: ทีมงานมาดูนี่ด่วนเลยค่ะ (โหลดโหด)
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-09-2010, 20:32:10 »

อ้างจาก: ♥ PETCHHH ,, !!* ที่ 06-09-2010, 20:31:12
อยากจะให้ทีมงานช่วงเร่งแก้ไขบัคด่วนเลยค่ะ

พิมพ์ผิด

*ช่วย

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: ทีมงานมาดูนี่ด่วนเลยค่ะ (โหลดโหด)
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-09-2010, 20:38:52 »

ไหงมันมาอีกแล้วอ่ะ Shocked

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
pooh_bie
Hero Member

ก็คนมันขี้เหงาอ่า !!~

« ตอบ #3 เมื่อ: 06-09-2010, 20:47:14 »

ฝากช่วยแก้ไขทีนะค่ะ   Sad

naygue
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 06-09-2010, 20:58:33 »

ปิดเกมปรับปรุง

จบ

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #5 เมื่อ: 06-09-2010, 22:23:58 »

ถ้าอาสา ไม่อยากให้ผู้เล่นใช้บัคนี้

แล้วมีความต้องการที่จะทำงานจริงๆ

ช่้วงนี้ก็เ้ข้าไปอยู่ในห้องกิจกรรมได้นี้ครับ

อาสาก็จัดกิจกรรมได้

ประกาศตัวเหลืองได้

ตอบคำถามได้

ช่วยเหลือผู้เล่นได้

อยู่ในห้องนั้น ไม่มีทางเข้า

ผู้เล่นที่ไหนจะมายิงมติใส่

ถึงไม่เจอ ผู้เล่นท่านอื่น

ก็ยังทำงานได้ครับ

คิดว่า ไม่น่าจะมีปัญหา อะไรมาก

หลายคนอาจไม่รู้

บัคนี้ มีมาตั้งแต่ รุ่นที่แล้ว

แต่ทำไม รุ่นที่แล้วไม่มีปัญหาแบบนี้ Huh?

ส่วนตัว คิดว่า เป็นบัคที่ดี

เพราะ มีผู้เล่นหลายคน เจตนา กระทำผิด

เพื่อที่จะได้ติดใบ้ หรือ อยุ่ในคุก  มันเหมือนแฟชั่น

หรือปัญหา นิสัยแบบเด็กๆ อารมณ์ว่า

ยิ่งห้าม เหมือนยิ่งยุ

อย่าหยาบนะ เดี๋ยวโดนใบ้

งั้นฉันจะหยาบ ใบ้ฉันดิ

หรือ จีๆๆๆ ใบ้หนูหน่อยนะ จีๆๆๆ คุกผมที

ซึ่ง อาสา คงจัดให้ไม่ได้

จะบอกผู้เล่นว่า ให้ทำผิดกฏจะได้อย่างใจหวัง

ก็มีผู้เล่น เคยเอารูปมาลง ดราม่ากันไปแล้ว

ว่า แนะนำผู้เล่นให้กระทำการผิดๆ

งั้นใคร อยากใบ้ อยากคุก ก็จัดเองแล้วกัน

ลองไปต่อ ยอด ดูนะ

อีกอย่าง มันอยู่ที่อาสา ด้วยครับ

ว่าจะแก้ปัญหา และหลีกเลี่ยงเรื่องแบบนี้ยังไง

สิ่งที่ผมเสนอไป

เช่นการไปตอบคำถามช่วยเหลือผู้เล่นในห้องกิจกรรม

จะได้ไม่มีใครมายิงสกิลใส่

เป็นเพียงหนึ่งในหลายแนวทางเลือก

ไม่แน่ อาจเป็นบท ทดสอบการแก้ปัญหาของทีมงานก็ได้  Evil

Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

« ตอบ #6 เมื่อ: 06-09-2010, 22:54:00 »

แหม!! อยากแนะว่าคนจ้องทำงาานควรอยู่ที่ใดเชียวนะคะ ท่าน Dr. มามุขนี้เรยน๊าา       Evil

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
● ρєтсн™
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 07-09-2010, 16:19:13 »

ขุด ๆ =_="

รอทีมงานมาเห็น

Embarrassed

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07-09-2010, 16:22:06 »

ส่วนตัวเห็นว่า

"มันก็สมควรแล้วล่ะ"

ก็ประกาศกันโครมๆว่าเป็นบัค ห้ามเล่น
ก็ยังจะเล่นกัน ก็สมควรแล้ว

อาสาไม่ผิดคับ  ทำงานต่อไปตามสบายเลย
ไม่ต้องไปซีเรียสคับ เหอะๆ

laugh laugh

.Detective Conan.
Sr. Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 07-09-2010, 16:34:07 »

รูปสุดท้าย  Evil

Sale M = 25  Evil

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #10 เมื่อ: 07-09-2010, 18:45:55 »

อ้างจาก: Šⓔnsⓔ Õf Lynnى ที่ 06-09-2010, 22:54:00
แหม!! อยากแนะว่าคนจ้องทำงาานควรอยู่ที่ใดเชียวนะคะ ท่าน Dr. มามุขนี้เรยน๊าา       Evil

ต่อไม่ถูกเลยวุ้ย

ขุดให้แล้วกัน ฉุก ฉุก  = =!)

เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #11 เมื่อ: 07-09-2010, 18:52:25 »

เออ....คืออยากจะบอกว่าถ้าพวกนี้มันอยากจะใบ้มันอยากจะติดคุกก็ปล่อยมันไปเลยครับท่าน

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #12 เมื่อ: 07-09-2010, 19:13:07 »

ถ้าใช้คำสั่งอย่างอื่นได้แล้ว

แนะนำให้จีขังพื้นที่ตัวเองอยู่ในห้องกิจกรรม ตอนรับตอบคำถามผู้เล่น ยังไงที่นั่นก็ปลอดผู้เล่น(พวกชอบลองของ)แน่ๆ

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
● ρєтсн™
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 07-09-2010, 20:32:00 »

โอเค ๆ = = ตอนนี้ขังตัวอยู่ในห้องกิจกรรมเกือบทั้งวัน

พอจะออกไปปุ๊บ ..

ชาว Aura Online ลงมติให้ xxx จำคุก/ห้ามพูด เป็นเวลา 30 นาที ไม่รอลงอาญา

= =" ไม่ทันได้ก้าว .. ไม่ทันได้กดเมาส์เพื่อเดินด้วยซ้ำ

DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #14 เมื่อ: 08-09-2010, 10:29:55 »

ดีจังเลยหนุกหนาน

ป้าย:
หน้า: [1] 2