GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการทำงาน .-_NaMmiiy_-. PK  (อ่าน 277 ครั้ง)
★ NiiaMGe ★ IK: )
Hero Member

ปุ๊บปั๊บ OK: )

รายงานการทำงาน .-_NaMmiiy_-. PK
« เมื่อ: 06-09-2010, 19:43:15 »

สวัสดีค่า บอร์ดนี้ขอรายงานการจัดกิจกรรมต่างๆ นะคะ
เนื่องจากในบอร์ดกิจกรรมจีเอ็มอาสายังไม่สามารถตั้งกะทู้ได้ ก็ขอตั้งในนี้ก่อนแล้วกันนะคะ

แจกรางวัลของผู้ที่ผ่านกิจกรรมโกยแนบและลุกนั่งค่ะ

ภาพนี้ เป็นคนที่ได้จ้าวแห่งการโกยแนบและลุกนั่งค่ะ

ท่านแรก ShaDow_DevilIV
ท่านที่ 2 pozard_2009
ท่านที่ 3 The_LinKinParK

ถ้าผิดพลาดตรงจุดใดขออภัยด้วยนะคะ

ปล. ส่วนเรื่องกิจกรรมที่จะแจกหมวกไอรยา
ต้องคอยติดตามกันต่อไปนะคะ
ว่าน้ำจะจัดกิจกรรมอะไรมาให้เพื่อนๆ ได้เล่นกัน ^^
แต่รับรองว่าไม่ยากเกินกว่าที่เพื่อนๆ จะเล่นแน่นอนค่ะ  laugh laugh

เลสตัวแม่
Hero Member

Re: รายงานการทำงาน .-_NaMmiiy_-. PK
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-09-2010, 19:45:26 »

แหม ก้านลูกอมเต็มเลยนะ กินเยอะอ่ะดิ เดวฟันผุนะเออ - .. -
Hero Member

Re: รายงานการทำงาน .-_NaMmiiy_-. PK
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-09-2010, 19:47:40 »

อุ้ย!~ อิอิ

ไม่ผุหรอกค่า   Evil Evil

Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 06-09-2010, 19:49:46 »

อ้างจาก: •Qn1') ที่ 06-09-2010, 19:43:15
สวัสดีค่า บอร์ดนี้ขอรายงานการจัดกิจกรรมต่างๆ นะคะ
เนื่องจากในบอร์ดกิจกรรมจีเอ็มอาสายังไม่สามารถตั้งกะทู้ได้ ก็ขอตั้งในนี้ก่อนแล้วกันนะคะ

แจกรางวัลของผู้ที่ผ่านกิจกรรมโกยแนบและลุกนั่งค่ะ

ภาพนี้ เป็นคนที่ได้จ้าวแห่งการโกยแนบและลุกนั่งค่ะ

ท่านแรก ShaDow_DevilIV
ท่านที่ 2 pozard_2009
ท่านที่ 3 The_LinKinParK

ถ้าผิดพลาดตรงจุดใดขออภัยด้วยนะคะ

ปล. ส่วนเรื่องกิจกรรมที่จะแจกหมวกไอรยา
ต้องคอยติดตามกันต่อไปนะคะ
ว่าน้ำจะจัดกิจกรรมอะไรมาให้เพื่อนๆ ได้เล่นกัน ^^
แต่รับรองว่าไม่ยากเกินกว่าที่เพื่อนๆ จะเล่นแน่นอนค่ะ  laugh laugh

ลืมไปอย่าง  Embarrassed

ขอขอบคุณ จีต้น จีมี่ จีขวัญ มากนะคะ
ที่มาช่วยจัดกิจกรรมในครั้งนี้

♥,,__DEKwoony
Hero Member

ไม่มีที่ว่างสำหรับมือที่สาม,,*!

« ตอบ #4 เมื่อ: 07-09-2010, 12:06:57 »

รัก

"ตบคน" พอว่า
แต่ให้ "ตบตา" ใคร. . .
หนูทำไม่เป็น ><
ป้าย:
หน้า: [1]