GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หายังไงอะ  (อ่าน 231 ครั้ง)
<-----tong8855----->
Jr. Member
**

~ โลกใบนี้เหมือนมีคำสาปให้คนทุกคนทำสิ่งต้องห้าม ~

หายังไงอะ
« เมื่อ: 05-09-2010, 08:42:38 »

*  ตามหานวลจันทร์แล้วแจ้งข่าวเกี่ยวกับตะวันฉาย
    * กลับไปคุยกับตะวันฉาย
    * หาแหวนของตะวันฉายกลับมาให้ได้
    * นำแหวนไปให้กับนวลจันทร์
    * กลับไปคุยกับตะวันฉายอีกครั้งหนึ่ง

นวลจันทร์อยู่ไหนและแหวนหายังไงอะ Huh? Huh?

"ไม่ว่าเราจะอยุ่ที่ใด โปรดรุ้ไว้ว่านี้เธอยังมีฉัน นี้คือสิ่งสำคัญ..เพื่อน..
          พวกเราจะพัฒนากิลให้เติบโตด้วยพลังที่เรามี..."
เทอดพงษ์ มะโน
Newbie
*

Re: หายังไงอะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-09-2010, 09:02:38 »

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
 นวลจันทร์คือ ญ อาชูร่าที่เจ็บป่วยคนเดียวกับที่เรา ไปขอตรา อาชูร่าครับ
ส่วนแหวนตีเสือเบงกอลครับมันจะดรอปเอง
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: หายังไงอะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-09-2010, 09:05:28 »

อย่างที่เรปบนบอกจ้า

แหวนจะเด้งเข้าตัวเองนะจ้า

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ป้าย:
หน้า: [1]