GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: [ขอความกรุณา] ช่วยตอบคำถามที่ค่ะ ทีมงาม  (อ่าน 152 ครั้ง)
#. Mondayz' D : )
Sr. Member

# น้ำตาจะไหล :(

[ขอความกรุณา] ช่วยตอบคำถามที่ค่ะ ทีมงาม
« เมื่อ: 03-09-2010, 21:09:50 »

คือข้าพเจ้า ทำการส่งผู้เล่น ผิดพลาด คือ จับกุม ทางข้าพเจ้าได้พยายามแก้ไข แต่ก็ไม่สำเร็จ

โปรดทางทีมงาม ช่วยตอบคำถามที่ ค่ะ ว่าจะต้องทำอย่างไร

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น
#. Mondayz' D : )
Sr. Member

# น้ำตาจะไหล :(

Re: [ขอความกรุณา] ช่วยตอบคำถามที่ค่ะ ทีมงาม
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-09-2010, 21:10:21 »

แก้ไข

เขียนผิด *ทีมงาน

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น
-JaMbhalA-
Hero Member

สถานะ : I'm So Tired

Re: [ขอความกรุณา] ช่วยตอบคำถามที่ค่ะ ทีมงาม
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-09-2010, 22:15:47 »

ซวยไปครับผู้เล่นท่านนั้น
ไปเอาออกไม่ได้ครับ
นอกจากให้ทีมงานเอาออกให้
แต่ก็คงจะไม่ใช่เรื่องง่าย ๆ ครับ
มันเป็นความรับผิดชอบของเราเอง

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-09-2010, 22:19:09 »

ใช้ทักษะ กลับจุดเซฟ จ้า

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ป้าย:
หน้า: [1]