GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอ เรื่องฉายาครับ  (อ่าน 161 ครั้ง)
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

ขอเสนอ เรื่องฉายาครับ
« เมื่อ: 02-09-2010, 13:46:21 »

ผมว่าน่าจะใส่ ค่า พวกสเตตัสเข้าไปด้วยอ่ะ
อย่างเช่น ถ้าเราได้ฉายา ศิษย์อาจารย์ทอง ก็จะได้ค่าสเตตัสเพิ่มคือ Vit +10  Int + 5 อะไรประมาณนี้
ปล่อยไว้ว่างๆ  เหมือนมันเอาไว้เท่ห์ๆแต่ไม่มีประโยชน์ อะครับ

ปล.ลองออกความคิดเล่นๆดูครับ อิอิ(ถ้าเป็นจริงได้ก็ดีนะ)
ไม่ได้เรียกร้องนะครู  Evil

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: ขอเสนอ เรื่องฉายาครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-09-2010, 14:33:29 »

เราเคยขอไปแล้วอ่ะนาย  Evil Evil
แต่โปรแกรมเมอร์บอกว่าตอนนี้ยังทำให้ไม่ได้ เพราะระบบมันยังไม่เอื้ออำนวยอ่ะ  Evil Evil

ป้าย:
หน้า: [1]