GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อ่าจีเอมครับ  (อ่าน 274 ครั้ง)
ธนัตถ์ ชูช่วย
Jr. Member
**

อ่าจีเอมครับ
« เมื่อ: 30-08-2010, 19:47:17 »

เมื่อวานผมเหนจีเอมนั่งเลีย ... หมาอยุ้อะครับ อร่อยไหม+ZeeD+ฝากถาม

<หนูรักแม่> TOTyungclub [llฝ๑พี่]
-' WoR!d$taR '-
thongprasom
Newbie
*

Re: อ่าจีเอมครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-08-2010, 23:26:13 »

คือผมตั้งกระทู้ไม่เป็นอ่าครับ

เลยขอใช้กระทู้นี้้นะครับบ

ช่วยอ่านแล้วเผยแพร่กันเยอะๆทีั จะได้เป็นตัวอย่างสำหรับหลายๆคน(ที่ซื้อเอ็ม)

คือผมได้บอกจะซื้อเอ็มก่าคนคนนึงในเกมชื่อDe_bugครับ ทีนี้พอผมบอก ขอดูตัวหลักได้ไหม เค้าก็เอาเข้ามา (ผมจำชื่อไม่ได้ว่าชื่ออะไร)ทีนี้พอเดลเงินให้ผมดูเสร็จ ผมก็ให้รหัสเติมเงินเค้าไป แล้วเค้าก็ออกไปเลย พอมาคิดว่าตัวเองโดนโกงแล้ว ผมก็โทรเช็คศูนย์ True เค้าก็ได้แค่บอกว่า ช่วยอะไรไม่ได้ค่ะ ผมก็จัดเลยครับ ด่ามันกลางเมือง (ไปยืนด่าประจานชื่อมัน ผมกลับโดนด่าเสียเอง) นี่คือ กรณีตัวอย่างนะครับ   

ถ้าพี่Gmช่วยอะไรผมได้ก็คงจะดี (ผมไม่ต้องการบัตรหรือพ้อยคืนหรอกครับ ขอแค่แบนไอดีมันพอละIPเลยก็ได้นะ ฮ่าๆๆๆ)
ป้าย:
หน้า: [1]