GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 4
ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดการ และการคัดเลือก จีเอ็มอาสา รอบสุดท้ายมาแล้วจ้า  (อ่าน 2347 ครั้ง)
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

กำหนดการ และการคัดเลือก จีเอ็มอาสา รอบสุดท้ายมาแล้วจ้า
« เมื่อ: 30-08-2010, 14:43:06 »

สวัสดีจ้า ยินดีด้วยสำหรับ ผู้สมัครเข้าคัดเลือกจีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 4 ในครั้งนี้ทุกๆ ท่าน
มาถึงรอบสุดท้าย ที่จะให้เพื่อนๆ ได้ร่วมโหวตให้คะแนนตัดสินกันแล้วนะครับ
สำหรับการคัดเลือกในครั้งนี้ ทางทีมงานจะตัดสินจากคะแนนโหวตของเพื่อนๆ
ผู้สมัครจีเอ็มอาสาท่านใด ที่ได้รับคะแนนโหวตสูงสุด จะได้รับการแต่งตั้งเป็นจีเอ็มอาสา
ซึ่งจะมีวาระในการดำรงตำแหน่งเป็นเวลา 2 - 4 เดือน

โดยการโหวตครั้งนี้ ทางทีมงานเห็นควรว่า จะกำหนดให้ผู้สมัครแต่ละเซิฟเวอร์
ได้รับหมายเลขในการโหวตแทนชื่อ เพื่อเป็นการสะดวกแก่ผู้เล่นที่จะโหวตให้กับผู้สมัคร แทนที่จะจดจำชื่อยาวๆ แทน
โดยจะเริ่มทำการให้เพื่อนร่วมโหวตกันในวันที่ 1 กันยายน 2553 ถึงวันที่  15 กันยายน 2553 เท่านั้น

เพื่อนๆผู้สมัครจีเอ็มอาสา สามารถหาเสียงโดยวิธีการใดก็ได้ โดยจะต้องไม่ผิดต่อ กฎ กติกา มายาท ของเกมอสุรา
ผู้สมัครจีเอ็มอาสา สามารถใช้คำสั่งจีเอ็มได้ สามารถลงโทษผู้กระทำผิดได้ สามารถจัดกิจกรรมต่างๆ ภายในเกมได้

และทางทีมงานได้จัดเรียงหมายเลขผู้สมัครคัดเลือกจีเอ็มอาสาดังนี้

เซิฟเวอร์วุ้นดาวดึงส์

รหัส  A01   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  -Spatran-
รหัส  A02   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  Kiss_Me
รหัส  A03   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  sTorrY
รหัส  A04   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  fun-o_2
รหัส  A05   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  blue3087

เซิฟเวอร์วุ้นสวรรค์

รหัส  A01   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  Tonplam
รหัส  A02   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  pooh_bie
รหัส  A03   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  N_N_N
รหัส  A04   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  My_LoVe_
รหัส  A05   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  PooGuN_ZaZa
รหัส  A06   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  -l-..GIG_Inw..-l-
รหัส  A07   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  OniZuKaGT
รหัส  A08   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  olloGinkmaii
รหัส  A09   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  Oo_Mint_oO
รหัส  A10   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  PAdyunho
รหัส  A11   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  Arunpong

เซิฟเวอร์วุ้นใต้ภิภพ

รหัส  A01   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  Lies
รหัส  A02   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  -Begle-
รหัส  A03   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  WinSome
รหัส  A04   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  lMleMiiE
รหัส  A05   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  devilluz
รหัส  A06   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  rakit
รหัส  A07   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  PRINCESSwoony
รหัส  A08   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  zZz_on_The_RocK_zZz
รหัส  A09   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  .-_NaMmiiy_-.
รหัส  A10   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  ...NOON…
รหัส  A11   คือหมายเลขประจำตัวผู้สมัครจีเอ็มอาสาชื่อ  kuume

ในการโหวตครั้ง ทางทีมงานไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ ทั้งสิ้น
ซึ่งเพื่อนๆ สามารถโหวตให้คะแนนผู้คัดเืลือกจีเอ็มอาสาได้สูงสุด วันละ 10 ครั้ง ต่อ 1 ไอดี
โดยให้เพื่อนๆ ได้เลือกโหวตให้คะแนนผู้ที่ชื่นชอบได้ถึง 10 ครั้ง ต่อวัน
โดยจะเสียค่าโหวตครั้งละ 300 โซล ต่อครั้ง เพื่อนๆ สามารถโหวตได้ที่ เจ้าหน้าที่ดูแลการโหวต  ที่ห้องอคาเดมี่เมืองเซาเทริ์นไชน์ ครับ

เมื่อโหวตแล้วจะได้รับ ใบโหวต
เมื่อสิ้นสุดการแข่งขันแล้ว เพื่อนๆ สามารถนำใบโหวต
มาแลกเงินโซลคืนได้จ้า

แล้วเพื่อนๆ อย่าลืมให้กำลังใจและร่วมโหวตให้คะแนนผู้ผ่านการคัดเลือกจีเอ็มอาสาขั้นเทพรุ่นที่ 4 นี้ด้วยนะครับ
ทางทีมงานจะเปิดให้เพื่อนๆ ร่วมกันโหวตให้คะแนนผู้คัดเลือกจีเอ็มอาสา ในวันที่ 1 กันยายน 2553 ถึงวันที่  15 กันยายน 2553 นี้

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
...Kiss_Me...
Newbie
*

Re: กำหนดการ และการคัดเลือก จีเอ็มอาสา รอบสุดท้ายมาแล้วจ้า
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-08-2010, 15:33:19 »

Evilโหวตๆๆ
บรีท เทพมรณะ
Jr. Member
**

Re: กำหนดการ และการคัดเลือก จีเอ็มอาสา รอบสุดท้ายมาแล้วจ้า
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-08-2010, 15:50:29 »

โหวตกันเยอะๆนะคะ วุ้นสวรรค์   laugh

Bleach
ดาด้า
Hero Member

\(•ิ_•ิ\) (/•ิ_•ิ)/

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-08-2010, 15:52:24 »

ไม่เห็นบอกว่าจะได้โซลคืน  หรือว่า  ไม่ได้คืน   Shocked

แมวเหมียว
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-08-2010, 15:57:54 »

ขอรบกวนพี่ทีมงานชี้แจงรายละเอียด เรื่อง โดยจะเสียค่าโหวตครั้งละ 300 โซล ต่อครั้ง เพื่อนๆ สามารถโหวตได้ที่ เจ้าหน้าที่ดูแลการโหวต  ที่ห้องอคาเดมี่เมืองเซาเทริ์นไชน์ ครับ

พวกเราอยากทราบว่าหลังจากโหวตเสร็จแล้วพอจบกิจกรรมการโหวต เพื่อนๆที่เสีย โซลครั้งละ 300 โซลจากค่าโหวต จะได้รับโซลที่เสียไปจากค่าโหวตทั้งหมดคืนหรือไม่ได้คืนครับ
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-08-2010, 16:17:42 »

Evil

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
#KimKey }' คีย์ปัด ;
Jr. Member
**

: คิมคีย์ }' คีย์กุน ; มินคีย์

« ตอบ #6 เมื่อ: 30-08-2010, 18:01:12 »

รับทราบเจ้าค่ะ
 ใช่ ใช่

: คิมคีย์ }' คีย์กุน ; คีย์ปัด <3' :]
.WhaT.
Hero Member

past *

« ตอบ #7 เมื่อ: 30-08-2010, 18:08:47 »

ใช่ ใช่ ใช่

status:รอสิ่งที่ไม่มีอยู่จริง
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #8 เมื่อ: 30-08-2010, 18:11:12 »

เห~ คนคิดการโหวตคัดเลือกนี่ เขาคลั่งAFเหยอ ถึงได้มีรหัสประจำตัวแบบนี้- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
★ NiiaMGe ★ IK: )
Hero Member

ปุ๊บปั๊บ OK: )

« ตอบ #9 เมื่อ: 30-08-2010, 18:12:29 »

รับทราบค่า แล้วสามารถจัดกิจกรรมได้เลยเหรอคะ

หรือรอวันที่ 1 ก.ย. เป็นต้นไป  Huh? Huh? Huh?

kñëw cåpüchïño ✖Café
Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 30-08-2010, 18:42:30 »

ได้โซลคืนเปล่าคะเนี่ย
Huh?

pooh_bie
Hero Member

ก็คนมันขี้เหงาอ่า !!~

« ตอบ #11 เมื่อ: 30-08-2010, 19:23:20 »

นั้นสิ

Huh? Huh? Huh?

MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 30-08-2010, 19:28:29 »

Angry

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #13 เมื่อ: 30-08-2010, 20:13:29 »

ไม่ต้องหาเสียง

ให้ผู้เล่นโหวตเราด้วยความรู้สึกจริง ๆ ของผู้เล่นดีกว่า ไม่ใช่ชักชวน

(แหม .. แม่นางเอก)

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
マイン短絡
Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 30-08-2010, 20:33:43 »

โหวตAO1วุ้นสรรค์(คนในสมาคมผมเองครับ Evil Evil Evil Evil)

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 4