GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยจิ... มันไม่มีจริงใช่ไหม  (อ่าน 1171 ครั้ง)
The_NOOB
Newbie
*

ถามหน่อยจิ... มันไม่มีจริงใช่ไหม
« เมื่อ: 27-08-2010, 11:56:38 »

จากเว็บนี้ http://www.all2bot.com/forum/index.php?topic=33415.0;

และนี่...

http://writer.dek-d.com/dek-d/writer/view.php?id=635061

พอดีเห็นอ่ะ...  แต่ว่า... มันคงไม่มีหรอกมั้ง...

(ตลกดี... ไปเปิดเว็บนี้... http://nuhunsa.is.in.th/?md=webboard&ma=showtopic&id=1200

น่าหัวเราะพวกเอา ID Pass ไปทิ้ง...

แถมมีหน้าม้า Reply 10 และ 11 ไปบอกอีก 555+

ขำไม่หาย...)

แต่แปลก... เกมนี้ Bot ไม่มี เลยมีแต่ Auto Mouse คิคิ

ใช้กันกระจายเลย... อิอิ
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: ถามหน่อยจิ... มันไม่มีจริงใช่ไหม
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-08-2010, 12:03:46 »

ผมก็ขอยืนยันคำเดิมว่าไม่จริงครับ
ถ้าไม่เชื่อลองได้ครับ แต่ผมไม่รับรองการถูกแฮกนะครับ  Evil Evil

MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

Re: ถามหน่อยจิ... มันไม่มีจริงใช่ไหม
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-08-2010, 12:12:54 »

1 ในหลายสาเหตุที่ทำให้โดนแฮค
และทีมงานเขาก็ปวดหัวที่ต้องเจอกับคนประเภทนี้
ที่ชอบออกมาโวยวายทีหลังว่า
ไม่เคยให้ ไอดี+พาส กับใคร

เกมนี้ไม่มีโปรจริงๆ นะคะ
เพราะเราก็อยากได้เหมือนกัน หามาตั้งนานแล้ว
ไม่เจอของจริงซักที
และถ้าเราเจอเราจะเก็บไว้ใช้คนเดียวค่ะ
ไม่เอามาบอกคนอื่นๆ หรือ ทีมงานหรอก
ไว้ใช้จนหน่ำใจก่อน แล้วค่อยเอามาแจ้งทีมงาน

ปัจฉิมลิขิต.ลองเข้าไอดีที่เขาเอามาลงไว้ดู
ปรากฏว่าเข้าได้ด้วยในบางไอดี
แต่พอเข้าไปก็เจอแต่คาเดท
บางทีก็เป็นไอดีเปล่า สงสัยคงถึงแก่กรรมไปแล้ว
-_panda_-
Jr. Member
**

แพนด้าน่ะไม่ใช่แพนเค็ก อย่าทักผิดล่ะ

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-08-2010, 12:19:12 »

ทีมงานเค้าก็ออกมายืนยันแล้วว่าไม่มี แล้วพวกที่ไม่หลงเชื่อโปรกากๆ แล้วไปใส่ ไอดี+พาสให้มัน แล้วพอโดนแฮ็คก็มา ร้องขอความช่วยเหลือ

คนแบบนี้ต้องเรียกว่า ควาย   laugh laugh laugh  โสน้าน่า

Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

« ตอบ #4 เมื่อ: 27-08-2010, 12:23:31 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 27-08-2010, 12:03:46
ผมก็ขอยืนยันคำเดิมว่าไม่จริงครับ
ถ้าไม่เชื่อลองได้ครับ แต่ผมไม่รับการถูกแฮกนะครับ  Evil Evil
ครูอุ้ยคะ เราขอถามอะไรแปลกๆ หน่อยนะ
และครูอุ้ยต้องตอบด้วยนา ไม่ั้งั้นเคือง

ที่บอกว่าเกมนี้ไม่มีโปร 100% แปลว่า
แม้แต่ตัวทีมงานที่นั่งอยู่ห่างจากเครื่องเซิฟร์เวอร์
ไม่ถึง 10 เมตร ก็ไม่สามารถทำโปรได้เหมือนกันหรอคะ
ทั้งที่ผู้ดูแลระบบ น่าจะเป็นคนที่เข้าใจระบบที่สุด
ถ้าสมมุติจะให้ทำโปรขึ้นมาจริงๆ
คนที่นั่งห่าจากเครื่องเซิร์ฟเวอร์ไม่ถึง 10 เมตร
จะสามารถทำโปรได้จริงๆ รึเปล่าคะ

ตอบด้วยนะคะ Evil
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #5 เมื่อ: 27-08-2010, 12:24:56 »

เดี๋ยว จะลองสร้างบอทเอง

แล้ว รับเงิน 5000 บาท จากครูอุ้ยดีกว่า

หาไปก็ไม่มี สร้างมันเองเลย 5555555

Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 27-08-2010, 12:34:39 »

อ้างจาก: DAЯK[И]ESS'κ MA[Ұ] ที่ 27-08-2010, 12:23:31
อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 27-08-2010, 12:03:46
ถ้าไม่เชื่อลองได้ครับ แต่ผมไม่รับการถูกแฮกนะครับ  Evil Evil
ครูอุ้ยคะ เราขอถามอะไรแปลกๆ หน่อยนะ
และครูอุ้ยต้องตอบด้วยนา ไม่ั้งั้นเคือง

ที่บอกว่าเกมนี้ไม่มีโปร 100% แปลว่า
แม้แต่ตัวทีมงานที่นั่งอยู่ห่างจากเครื่องเซิฟร์เวอร์
ไม่ถึง 10 เมตร ก็ไม่สามารถทำโปรได้เหมือนกันหรอคะ
ทั้งที่ผู้ดูแลระบบ น่าจะเป็นคนที่เข้าใจระบบที่สุด
ถ้าสมมุติจะให้ทำโปรขึ้นมาจริงๆ
คนที่นั่งห่าจากเครื่องเซิร์ฟเวอร์ไม่ถึง 10 เมตร
จะสามารถทำโปรได้จริงๆ รึเปล่าคะ

ตอบให้ๆ!!
มีครับ โปร ผมทำได้ด้วย !! (แต่เป็นโปรโมชั่นประจำเดือนกับบัตรเติมเงินนะเออ)
ส่วนเรื่องการทำโปรแกรมโกงเกมต่างๆ ผมตอบตามตรงว่าทีมงานที่รู้ระบบจริงๆ นั้นสามารถทำได้ครับ
แต่ผู้ที่มีความรู้เรื่องระบบเกมและเซิร์ฟเวอร์จริงๆ นั้นเป็นถึงผู้บริหารระดับสูงของบริษัทครับ
ซึ่งท่านไม่มีความคิดจะทำสิ่งแบบนั้นออกมาแน่นอนครับ (จะทำออกมาให้งาน และธุรกิจของตนเองเสียหายทำไม Huh? Huh?)
ดังนั้นเพื่อนๆ สบายใจได้เลยครับว่า จะไม่มีโปร บอท หลุดมาจากทางทีมงานแน่นอน 100 % ครับ

ปล. เกล็ดความรู้เกี่ยวเกมอสุรา เครื่องเซิร์ฟเวอร์อสุราไม่ได้อยู่ในออฟฟิตที่ทำงานนะครับ ^^ Smiley Smiley
ซึ่งตัวเซิร์ฟเวอร์เกมนั้นถูกเก็บไว้ในสถานที่มีการรักษาปลอดภัยเป็นอย่างดี มีการควบคุมอุณหภูมิห้อง(ห้องแอร์นะเออ)
โดยตัวผมเองตั้งแต่ทำงานมายังไม่เคยเห็นเครื่องเซิร์ฟเวอร์เลย  Cry Cry

Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 27-08-2010, 12:36:31 »

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 27-08-2010, 12:24:56
เดี๋ยว จะลองสร้างบอทเอง

แล้ว รับเงิน 5000 บาท จากครูอุ้ยดีกว่า

หาไปก็ไม่มี สร้างมันเองเลย 5555555

จัดมาๆ ฮ่าๆๆ Smiley Smiley

Sr. Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 27-08-2010, 12:40:14 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 27-08-2010, 12:34:39
อ้างจาก: DAЯK[И]ESS'κ MA[Ұ] ที่ 27-08-2010, 12:23:31

ตอบให้ๆ!!
มีครับ โปร ผมทำได้ด้วย !! (แต่เป็นโปรโมชั่นประจำเดือนกับบัตรเติมเงินนะเออ)
ส่วนเรื่องการทำโปรแกรมโกงเกมต่างๆ ผมตอบตามตรงว่าทีมงานที่รู้ระบบจริงๆ นั้นสามารถทำได้ครับ
แต่ผู้ที่มีความรู้เรื่องระบบเกมและเซิร์ฟเวอร์จริงๆ นั้นเป็นถึงผู้บริหารระดับสูงของบริษัทครับ
ซึ่งท่านไม่มีความคิดจะทำสิ่งแบบนั้นออกมาแน่นอนครับ (จะทำออกมาให้งาน และธุรกิจของตนเองเสียหายทำไม Huh? Huh?)
ดังนั้นเพื่อนๆ สบายใจได้เลยครับว่า จะไม่มีโปร บอท หลุดมาจากทางทีมงานแน่นอน 100 % ครับ

ปล. เกล็ดความรู้เกี่ยวเกมอสุรา เครื่องเซิร์ฟเวอร์อสุราไม่ได้อยู่ในออฟฟิตที่ทำงานนะครับ ^^ Smiley Smiley
ซึ่งตัวเซิร์ฟเวอร์เกมนั้นถูกเก็บไว้ในสถานที่ปลอดภัย โดยตัวผมเองยังไม่เคยเห็นเครื่องเซิร์ฟเวอร์เลย  Cry Cry
ขอบคุณที่ออกมาไขข้อข้องใจนะคะ
ความจริงเราก็ไม่รู้หรอกค่ะว่าเครื่องเซิร์ฟเวอร์อยู่ตรงไหน
เราแค่พิมพ์ว่า "10 เมตร" ให้มันได้ความรู้สึกว่า
"ใกล้ชิด สนิทสนม" เท่าันั้นเองแหละค่ะ
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 27-08-2010, 12:42:27 »

อ้างจาก: DAЯK[И]ESS'κ MA[Ұ] ที่ 27-08-2010, 12:40:14
อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 27-08-2010, 12:34:39

ตอบให้ๆ!!

ซึ่งตัวเซิร์ฟเวอร์เกมนั้นถูกเก็บไว้ในสถานที่ปลอดภัย โดยตัวผมเองยังไม่เคยเห็นเครื่องเซิร์ฟเวอร์เลย  Cry Cry
ขอบคุณที่ออกมาไขข้อข้องใจนะคะ
ความจริงเราก็ไม่รู้หรอกค่ะว่าเครื่องเซิร์ฟเวอร์อยู่ตรงไหน
เราแค่พิมพ์ว่า "10 เมตร" ให้มันได้ความรู้สึกว่า
"ใกล้ชิด สนิทสนม" เท่านั้นเองแหละค่ะ

^^  Smiley Smiley
แต่ถึงไม่อยู่ในออฟฟิต แต่ก็ใกล้ชิดจริงๆ อิอิ  ใช่ ใช่

DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 27-08-2010, 12:44:49 »

มีจริงแบบนี้ไงครับ
 อันดับแรก....เพื่อนโหลดตัวโปรไปทดสอบดูได้น๊ะครับ ..... ถ้าทำได้จริงสนใจโอนเงินมาจะส่งพาสไปให้ มีคลิปการใช้งานยืนยัน
 อันดับต่อมา.... เพื่อนท่านไหนเอาไปใช้แล้วเกิดปัญหาสามารถแจ้งกลับมาได้น๊ะครับ......ผมจะให้ตัวแก้หรือวิธีแก้ไปแก้ไข
 อันดับต่อมาอีก....ตอนนี้ตััวโปรเก่าและวิธีแก้อันเก่าใช้ไม่ได้ผลแล้วเนื่องจากทางทีมงานอสุราได้ทำการบล๊อคโปรตัวนี้ไว้.....ให้เพื่อนๆโหลดตัวใหม่ไปติดตั้ง หากท่านใดลงแล้วถูกแอนตี้ไวรัสบล๊อคให้ปิดการทำงานของโปรแกรมแอนตี้ไวรัสก่อนแล้วจึงทำการติดตั้ง
 **** หรือ อาจจะเป็นโปรนรกที่เปลี่ยนโดเมนเนม แทนที่เปิดเกมส์จะลิงค์ไปยังเซิร์ฟอสุรา เค้าอาจจะเปลี่ยนให้ลิงค์ไปที่เค้าเพื่อทำการเก็บไอดีและพาสคุณไว้ ***** ถ้าคุณใช้โปรเค้าแล้วล๊อคอินไม่เข้าครั้งแรก มันเด้งหรือนิ่งๆก็ตาม คาดเดาได้ว่าคุณอาจจะส่งไอดีคุณให้เค้าไปแล้ว โดยที่คนไม่เอะใจก็ยังอาจจะเข้าเล่นเกมส์ได้ตามปรกติ แต่วันดีคืนดีหากเลี้ยงหมูให้อ้วนแล้วเค้าอาจจะเข้ามาเชือดได้ถ้าคุณตายใจ ...ฮึอึ****

อันดับสุดท้าย ...... จีค๋า.....ไอดีหนูโดนแฮค.........

ใครที่ได้ไปใช้แนะนำให้ไปเปลี่ยนพาสใหม่กันไว้ก่อนน๊ะครับ   ไม่ ไม่ ไม่

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #11 เมื่อ: 28-08-2010, 06:48:36 »

เกมนี้ดี ไม่มี โปร บอท  เล่นแล้วหนุก   Smiley Smiley

เกมอื่น โปร บอท เต็มไปหมด กำจัดได้ไม่หมด

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #12 เมื่อ: 28-08-2010, 07:21:01 »

อ้างจาก: Oo-OKCITY-oO ที่ 28-08-2010, 06:48:36
เกมนี้ดี ไม่มี โปร บอท  เล่นแล้วหนุก   Smiley Smiley

เกมอื่น โปร บอท เต็มไปหมด กำจัดได้ไม่หมด

ไม่กำจัดมากกว่าม้าง Evil
เพราะต้องเติมตังเล่นอ่ะ
รายได้เค้าทั้งนั้นแหละนั่นอ่ะ
ลูกค้ารายใหญ่นะ พวกบอทอ่ะ
 Evil laugh

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

« ตอบ #13 เมื่อ: 28-08-2010, 09:49:26 »

ตัดต่อไม่เนียน สุดๆ คนยังเชื่ออีก นะ  ลิงค์ที่สอง  อะนั่น
HP 9999626 / 173
MP 9999812 / 28  [ทำไมเลขด้านหลังไม่เท่ากับด้านหน้า- -]
และ ความไม่เนียน ที่เยอะเยะเต็มไปหมดใน ลิงค์นั่น   laugh

แต่ก็ยังอุส่ามีคนเอา ไอดี กับ พาส ไปทิ้ง  ......ฉลาดกันจริงๆ
  Evil

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

« ตอบ #14 เมื่อ: 28-08-2010, 10:31:41 »

ความโลภน่ะแหละครับ  ไม่มีอะไรมาก
หรือเรียกอีกอย่างว่ากับดัก วัวควายอ่ะ  ถึงจะถูก

ปล.จะเล่นแล้วยังโกง ผมว่าไปหาออฟไลน์มาเล่นจะดีกว่านะ (แถมได้เป็นจีเอ็มด้วยนะ  อิอิ)

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
ป้าย:
หน้า: [1] 2