GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จากใจผู้เล่น ถึง จีจีจีจีM  (อ่าน 445 ครั้ง)
กาแฟ มอคโคน่า
Newbie
*

จากใจผู้เล่น ถึง จีจีจีจีM
« เมื่อ: 27-08-2010, 02:59:25 »

อยากทราบอารายซักนิดเกียวกะเกมนี้ที่ คุน เป็น จี เอ็ม

ปิดปรับปรุง เรื่องการแฮก เกิดมาเล่นมากี่เกมมีด้วยหรอ ปิดปรับปรุง

โอเค บางเกม ปิดปรับปรุง โดยการที่ไม่ให้ผู้เล่น ไม่ว่าจาใครก็แล้วแต่มาเล่น จนกว่าจาแก้ปัญหาเสร็ด

ไม่งั้น เดียวโดนมองว่าเปง เกม เถื่อน มีแต่คนเค้ากลัวกันอะนะ

เกมนี้คงสดน่าดุ เกมปิดปรับปรุงเรื่องการแฮก เอ๋ยยังไงไม่มีกำหนดเปิด หรอ คุนเมพมากๆ

แล้ว กรณีของเรา อะ จีเอ้ม บอกได้ มะใครแฮก จ๊ะ

เรื่องมีอยู่ว่า เรากำลัง เล่น วิ มีคนล็อกอินเข้ามา เลยงงว่าใครเอ๋ย ไอดีมี เรากะแฟนรู้ 2 คน <แฟนเราอยู่โรงบาลนะจ๊ะมีแรงรุนมาเล่นหรอไง>

เราเลยตกใจ เลยเปลี่ยนพาสเพื่อหนี เปลี่ยนตอนเวลา 4ทุ่มประมานนี้ วันที่11-12สิงหาคม53 ชัดลุย แล้วมาลองพาสใหม่สรุปมันใช้ได้

เราเลยไปนอนเดียวพรุ่งนี้ ไปเรียนสาย พอกับมาเปิดเกมปรับ โอ้ เข้าตัวไม่ได้ เรายังไม่อารายมาก ไปๆมาๆ ไปแจ้งลืมพาส ไปดูที่เมล

ซี๊ดเลยที่รัก โดนเปลี่ยนพาส แล้ว ใคร [แม่] จา มา รู้ พาส ใหม่ ละ จ๊ะ เปลี่ยน เสร็จ ก็ นอน แฟนก้ไม่รู้แฟนอยู่โรงบาล

ให้เราสงสัยใครหว่า ยังไม่พอ แอส อีกตัว ก็โดน แบบนี้เลย รวมๆ ของหายไป300เอ้มได้ น้อยสำหรับบ้างคน แต่มันมากสำหรับเรา

จีเอ้มทำไรอยู่อะ มีแต่บอกว่า จีเอ็มทำงานหนัก โดนแต่ตำหนิ อ่าว จาไม่ให้โดน......ได้ไงละ

ได้ชื่อว่า เกม มาสเตอ ช่วยผู้เล่นบ้าง รอ รอ รอ และ รอ ปรับปรุ่งเปงชาติ แล้ว

แล้วอีกอย่างเราอยากทราบว่า ถ้าพวกคุนทีมงาน โดนว่า นั้นโดน ว่านี้ แล้ว ทำไมไม่ทำให้มานดีละจ๊ะ

เบื่องหลังเยอะ นะเกม นี้ ถ้าปิดปรับปรุงแบบนี้ ก็ปิดๆๆเกมไปเหอ

คนที่เค้ามาเล่นอะ เค้าอยากเล่นเกมของคนไทยสร้าง ไม่ได้คิดเลยว่า จามาอาราย บ้า บอ แบบนี้

มีคนถามว่า จีคับ ทำไมจีไม่ช่วยผมเลย ผมเติมเกมหานั้นหานี้มาใส่

ผมโดนแฮก ช่วยผมหน่อยสิ นะคับนะคับ ผมลงทุนเติมไปเยอะนะคับ ช่วยหน่อยนะ

ท่าน จี ตอบว่า

คุนเติมตังเอง ทางทีมงานไม่ได้สั่งคุนให้คุนเติม เห้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

มีการ.....ษา ปะจ๊ะ เค้าเติม เค้าอุดหนุน เกมของคุน นี้มาว่าเค้าอีก เห้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ยังไงก็ขอให้เบื้องหลัง น้อย ลง หน่อย นะจ๊ะ

ปล...เกมนี้โคตรอยากเล่น เกมนี้โคตรสนุก เกมนี้เพื่อนเยอมากๆๆ เกมนี้จีห่วยมากๆลุย

<เซฟ ที่เกรียนเยอ > นะจ๊ะ

ฝันหวาน *-*  Smiley
DarkEagle
Sr. Member

Re: จากใจผู้เล่น ถึง จีจีจีจีM
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-08-2010, 10:50:04 »

ใช่ลุงเห็นใจหลานน๊ะ แต่ลุงไม่รู้จะช่วยไง Cry Cry

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: จากใจผู้เล่น ถึง จีจีจีจีM
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-08-2010, 12:18:46 »

ผมต้องขออภัยที่การทำงานของเราบางอย่างไม่สามารถทำให้เพื่อนๆ บางคนไม่พอใจนะครับ
แต่ผมยังคงยืนยันในกฎระเบียบในการทำงาน และนโยบายของบริษัท
ซึ่งผมเชื่อแต่ละบริษัทก็มีนโยบาย และแนวทางในการดำเนินการงานในเรื่องแฮกแตกต่างกันครับ (ลองตรวจสอบกันได้ครับ)

ส่วนข้อความที่ว่า
มีคนถามว่า จีคับ ทำไมจีไม่ช่วยผมเลย ผมเติมเกมหานั้นหานี้มาใส่

ผมโดนแฮก ช่วยผมหน่อยสิ นะคับนะคับ ผมลงทุนเติมไปเยอะนะคับ ช่วยหน่อยนะ

คุนเติมตังเอง ทางทีมงานไม่ได้สั่งคุนให้คุนเติม เห้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

มีการ.....ษา ปะจ๊ะ เค้าเติม เค้าอุดหนุน เกมของคุน นี้มาว่าเค้าอีก เห้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ยังไงก็ขอให้เบื้องหลัง น้อย ลง หน่อย นะจ๊ะ

ปล...เกมนี้โคตรอยากเล่น เกมนี้โคตรสนุก เกมนี้เพื่อนเยอมากๆๆ เกมนี้จีห่วยมากๆลุย

ช่วยอธิบายหน่อยนะครับ ว่าได้คุยกับจีเอ็มท่านไหน Huh? Huh?
ใครตอบคุณแบบนี้ครับ ผมอยากรู้จริงๆ

vivy de PK
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-08-2010, 21:25:50 »

แล้วเมื่อไรเปิดรับแจ้งแฮ็คอ่ะคะ ถ้าจะปิดถาวรก็ประกาศไปเลย จะได้ทำใจและไม่ต้องมาบ่นกันแบบนี้  Sad Sad
Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #4 เมื่อ: 28-08-2010, 07:05:26 »

น่าจะ เปลียน พาส และ ใส่พาสพิเศษ นะครับ รับรองไม่โดน แฮก100% (ถ้าไม่บอกใคร Evil)
อย่างเช่น

ไอดี Kight
พาส 2585025855
พาสพิเศษ PaiTeeb

ประมาณนี้ก็ไม่มีใครสามารถ แฮกได้และครับ - -
แน่นอน ไม่มีจะมี โปรแกรมแฮก เกมนี้(ใช่เปล่าท่านGM Evil)   
ถ้าโดนแฮกก็ขึ้นอยู่กับคุณ ขายไปแล้ว หรือ บอกไอดีคนอื่นรึเปล่า เท่านั้นเอง  Evil (อย่าไว้ใจทาง อย่าวางใจคน)

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
เมือง
Sr. Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 28-08-2010, 07:34:30 »

จีเอ็มกะเป็นคนจะให้ทำอะไรดีไปหมดทุกอย่างคงไม่ได้มั้ง(แต่ถ้าแย่หมดทุกอย่างก็...)

♥,,__DEKwoony
Hero Member

ไม่มีที่ว่างสำหรับมือที่สาม,,*!

« ตอบ #6 เมื่อ: 28-08-2010, 11:53:30 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 27-08-2010, 12:18:46
ผมต้องขออภัยที่การทำงานของเราบางอย่างไม่สามารถทำให้เพื่อนๆ บางคนไม่พอใจนะครับ
แต่ผมยังคงยืนยันในกฎระเบียบในการทำงาน และนโยบายของบริษัท
ซึ่งผมเชื่อแต่ละบริษัทก็มีนโยบาย และแนวทางในการดำเนินการงานในเรื่องแฮกแตกต่างกันครับ (ลองตรวจสอบกันได้ครับ)

ส่วนข้อความที่ว่า

ช่วยอธิบายหน่อยนะครับ ว่าได้คุยกับจีเอ็มท่านไหน Huh? Huh?
ใครตอบคุณแบบนี้ครับ ผมอยากรู้จริงๆ
นั่นสิ
 Evil

"ตบคน" พอว่า
แต่ให้ "ตบตา" ใคร. . .
หนูทำไม่เป็น ><
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #7 เมื่อ: 28-08-2010, 12:30:16 »

น่าเหนใจ แต่คงต้องทำใจอย่างเดียว- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
ดนุชัย ใจเงิน
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 28-02-2011, 16:02:55 »

จีครับผมโดนแฮคของอะครับ ตัวชื่อว่า ell  เซิฟสรรค์ ของที่หาย  หมวกวันแม่(หมวกแคปวันแม่อะนะ) กากซาดิส  สนับขาเขี้ยวยัก     โล่พญาอินทรี   

หมวกซานต้า     เครื่องเหล็กไหลอะ จำชื่อไม่ได้   เกราะพญาอินทรี   คลุมวิหก    เซ็ตไฟเตอร์   หมวกทหารช่าง   แค่นี้แหละครับ ไม่มีอะออฟ
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #9 เมื่อ: 28-02-2011, 16:18:05 »

Wink Wink ครับขณะนี้ยังเป็นไปตามประกาศนะครับ คือช่วงนี้ยังงดรับแจ้งแฮก  นะครับ เพียงแต่สามารถตรวจให้ได้แต่เพียงว่า ไอเทมชิ้นนั้นไปอยู่ที่ ตัวละครใด

ยังไงขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ..ขอบคุณครับ ใช่ ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]