GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : ขณะนี้ทางทีมงานได้แก้ไขข้อผิดพลาด ในการใส่เซตพื้นฐานแล้ว  (อ่าน 1167 ครั้ง)
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

ประกาศ : ขณะนี้ทางทีมงานได้แก้ไขข้อผิดพลาด ในการใส่เซตพื้นฐานแล้ว
« เมื่อ: 19-08-2010, 09:33:08 »

ขณะนี้ทางทีมงานได้แก้ไขข้อผิดพลาดสำหรับผู้ที่ทำการจุติครบ 6 รอบ ในการใส่เซตพื้นฐาน เป็นที่เรียบร้อยแล้ว
ทางทีมงานต้องขออภัย และขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่แจ้งเรื่องขอผิดพลาดเข้ามาครับ

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 18-08-2010, 11:07:17
   หลังจากทีมงานได้อัพเดทการเปลี่ยนบัฟ และเอเฟคของผู้เล่นที่จุติครบ6รอบ จึงข้อผิดพลาดในการใส่เซตพื้นฐานกับผู้จุติครบ 6 รอบ
ซึ่งจะผลทำให้ผู้เล่นที่จุติครบ 6 รอบจะไม่สามารถสวมใส่ไอเทมเซ็ตพื้นฐานได้ในขณะนี้
โดยขณะนี้ทีมงานได้รับทราบปัญหา และเร่งดำเนินการแก้ไขปัญหาดังกล่าวอยู่
ถ้ามีความคืบหน้าในการแก้ไขปัญหาดังกล่าวจะประกาศให้ทราบอีกครั้งครับ

ทางทีมงานต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ทางทีมงานจึงประกาศให้เพื่อนๆ ได้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

Re: ประกาศ : ขณะนี้ทางทีมงานได้แก้ไขข้อผิดพลาด ในการใส่เซตพื้นฐานแล้ว
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-08-2010, 09:44:03 »

ค่อยทันใจหน่อยครับ  ไม่ใช่อะไรก็จะรอแต่ว่า..แก้ในพุธ ถัดไป  Smiley  Smiley

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ประกาศ : ขณะนี้ทางทีมงานได้แก้ไขข้อผิดพลาด ในการใส่เซตพื้นฐานแล้ว
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-08-2010, 09:46:52 »

แก้ไวเกิน  Shocked

----------------------

เมื่อกี๊เห็นกระทู้ขึ้นมาแระ แต่กดดูไม่ได้
สงสัยจีหนูเอาไปซ่อน เหอะๆ

Evil

Lelouch Lumpelouch
Newbie
*

-:- ภาคีอัศวินดำ -:-

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-08-2010, 10:03:04 »

Smiley ดีจัยแก้ไขแล้ว แต่มะมีเซตพื้นฐาน มะใช่คนรวย Cry ดวงเปิดกะไม่มีจุมาหกรอบ ได้แต่ผ้าคลุม  laugh

The Less You Know The Better You Are
B_taro
Jr. Member
**

นู๋ บีเบียร์ เองเจ้าค่ะ

« ตอบ #4 เมื่อ: 19-08-2010, 11:04:05 »

ขอให้แก้ปัญหาอย่างอื่นไวไว
แบบนี้บ้างนะคร๊า
มีแต่ช้าๆเยอะเกินไป
Angry

ต่อต้านโปรโมชั่นคนรวยบุตรคหอุปราชวีชนตำนานเทพ
ต้อนรับโปรโมชั่นคนจนจรยาจกกุลทาส
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #5 เมื่อ: 19-08-2010, 11:06:41 »

อ้างจาก: B_taro ที่ 19-08-2010, 11:04:05
Angry
มันก็แล้วแต่ปัญหาอ่าครับ ซึ่งปัญหาเรื่องนี้มันไม่ซับซ้อนจึงสามารถแก้ไขได้ทันทีครับ
แต่บางปัญหาใช้เวลาหาสาเหตุเป็นอาทิตย์ก็ยังหาไม่เจอเลยนะเออ  Evil Evil

-:- ด้านมืดแห่งจันทร์ -:-
Jr. Member
**

~`W a l l I n Y o u r H e a r t`~

« ตอบ #6 เมื่อ: 19-08-2010, 12:37:20 »

น่าจะเปลี่ยนเอฟแฟคของเซตพื้นฐานด้วยนะ... Smiley

ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #7 เมื่อ: 19-08-2010, 15:11:27 »

ผมอยากได้เอฟเฟค1 ในสกิลเซตพื่นฐานอะแบบ คล้ายๆซุปเปอรืไซย่าอะ  เอามาเป็นเอฟเฟค 6 รอบ

-JaMbhalA-
Hero Member

สถานะ : I'm So Tired

« ตอบ #8 เมื่อ: 19-08-2010, 15:46:54 »

แบ่งชนชั้น ๆ

แต่ทำไมมีคนโวย

เหมือนประจานตัวเอง งิงิ

ลงแบทโดนฆ่า โดนว่าอ่อน 555

ไปทำแสงสีส้มมั่งดีกว่า

♥ แก้วภาดา วัณณโอฬาร ♥
Jr. Member
**

SOS ช่วยด้วยป่วยเป็นโรคขาดเงิน

« ตอบ #9 เมื่อ: 19-08-2010, 18:07:41 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 19-08-2010, 11:06:41
อ้างจาก: B_taro ที่ 19-08-2010, 11:04:05
Angry
มันก็แล้วแต่ปัญหาอ่าครับ ซึ่งปัญหาเรื่องนี้มันไม่ซับซ้อนจึงสามารถแก้ไขได้ทันทีครับ
แต่บางปัญหาใช้เวลาหาสาเหตุเป็นอาทิตย์ก็ยังหาไม่เจอเลยนะเออ  Evil Evil
แสดงว่าจีเอ็มทีมงานทำงานไม่ดีเลย Angry Angryทางสาเหตุไม่เจอ คิกคิก Evil Evil (แบบว่าไม่ได้ตำนิ laugh laugh นะ แต่มันเรื่องจริงอ่ะ ขอบอก ) Cry Cry Cry Cry Cry Smiley Smiley Smiley Smiley

คนไม่ถูกนินทราเลยไม่มีในโลก

คนที่ไม่เคยทำผิดคือคนที่ไม่ทำอะไรเลย

จงทำวันนี้ให้มีที่สุด แต่จงทำวันพรุ๊งนี้ให้ดีกว่าวันนี้

โจรกลับใจยังให้อภัย แต่คนกลับใจทำไมถึงยังเกลียด

______
ทำนินทรา = ฝุ่น

โกรธ = หายนะ

เกลียด = ปิดกลั้น

____

อย่ามากวนใจ เดิ๋ยวเจอบาทา -.-
อุษณีย์ ลำภู
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 23-08-2010, 00:42:10 »

เออ เห็นพูดกันเรื่องจุ แล้วแก้บัฟซูลันยังเหรอค่ะมะเห็นมีลงในรายการอัฟใหม่เลย ออมะรู้ว่าบัฟหรือป่าว ไปหาอีเดนแล้วมะเจออะอยู่นั้นเปง ชม.ก้อมะเจอ รึเราเขาย้ายที่อีกแล้วหว่า  Huh?
ป้าย:
หน้า: [1]