GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเปลี่ยนไอดีหรือยกเลิก ที่เชื่อมต่อกับ Facebook ยังไงค่ะ  (อ่าน 565 ครั้ง)
~¤° T i T l e ™ °¤~
Jr. Member
**

Impossible is nothing

จะเปลี่ยนไอดีหรือยกเลิก ที่เชื่อมต่อกับ Facebook ยังไงค่ะ
« เมื่อ: 09-08-2010, 20:09:55 »

ตอนนี้ถ้าเปิด Face จะล็อกอินฟาร์มรองไม่ได้ แล้วจะยกเลิกการเชื่อมต่อ หรือเปลี่ยนไอดี ยังไงค่ะ Huh?

วนหามาหลายวันล่ะ ...
เบื่อต้องค่อยลบ Temp file ทุกที่ที่เปิด Face ล่ะ

ขอบคุณค่ะ

Jr. Member
**

Re: จะเปลี่ยนไอดีหรือยกเลิก ที่เชื่อมต่อกับ Facebook ยังไงค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-08-2010, 15:08:59 »

อ้างจาก: โอโม่ โอโม่ ที่ 29-07-2010, 16:01:38

10.   เชื่อมต่อเรียบร้อยแล้วจะมีหน้าจอขึ้นมา  บอกว่าเชื่อมต่อกับ (ชื่อไอดีGameindy) ดังนี้

ตัดมาจาก จีโอโมค่ะ .... เจอปัญหาคือ ไม่มี link ยกเลิกการเชื่อมต่อ FB ค่ะ ....

รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ Smiley

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: จะเปลี่ยนไอดีหรือยกเลิก ที่เชื่อมต่อกับ Facebook ยังไงค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-08-2010, 15:17:24 »

ชื่อฟาร์มอะไรครับ

จริงๆ กด ปุ่มนี้ ก็ได้นะครับ ถ้ามี

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 01-09-2010, 11:38:42 »

รบกวนช่วยดูฟาร์มชื่อ nneeww ค่ะ
ไม่มีปุ่มยกเลิกการเชื่อมต่อค่ะ

ขอบคุณค่ะ Smiley

โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

« ตอบ #4 เมื่อ: 02-09-2010, 11:29:05 »

เนื่องจากฟาร์มนี้มีการ log in เข้าเล่นเกมทางเดียวคือจากไอดีเฟชบุค ดังนั้นจึงไม่มีปุ่มยกเลิกการเชื่อมต่อกันเฟชบุคค่ะ 

ซึ่งต้องทำการเชื่อมกับไอดีเกมอินดี้ก่อน จึงจะมีปุ่มยกเลิกเชื่อมต่อกับเฟชบุคค่ะ

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 04-09-2010, 05:40:15 »

ขอบคุณมากค่ะ ....  Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]