GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายหน่อยนะครับ  (อ่าน 324 ครั้ง)
ลูคัส
Jr. Member
**

ขอระบายหน่อยนะครับ
« เมื่อ: 04-08-2010, 12:52:15 »

ผมเล่นเกมอสุราฟาร์มนี้มาได้ประมาณ 1 สัปดาห์แล้วละครับ สิ่งที่ผมรู้สึกอัดอั้นตันใจมากก็คือ  ความเห็นแก่ตัว

ของผู้เล่นด้วยกันนี่ล่ะ วันๆนึง ผมคลิกไปเยี่ยมชมฟาร์มคนอื่นไม่ต่ำกว่า 500 ฟาร์มได้ (เพราะมีเวลาว่างทั้งวัน)

แต่สิ่งที่ได้รับกลับมาก็คือ มีคนคลิกกลับมาเยี่ยมฟาร์มผมแค่ 15 คนเท่านั้น  มันยากมากเหรอครับ ที่จะกดเยี่ยมฟาร์ม

ให้กับคนที่เข้ามาชมฟาร์มของเราเนี่ย มันลำบากมากเลยเหรอครับ ขนาดมีคนมาเยี่ยมฟาร์มผม  ผมยังกดคืนให้ทุกคน

แถมถ้าใครแอดเพื่อนมา ผมยังกดตอบรับและแวะไปเยี่ยมฟาร์มเพื่อนทุกๆวันอีกต่างหาก  สิ่งที่อยากจะระบายก็มี

เพียงเท่านี้ละครับ    เฮ้ออ 

ส่วนนี่ฟาร์มผม  ใครจะแวะหรือไม่ก็แล้วแต่เลยครับ เริ่มท้อแท้เต็มทน

http://www.af.in.th/index.php/p/domonmkii

ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น

-ChiVas-
Hero Member

/人◕ ‿‿ ◕人\

Re: ขอระบายหน่อยนะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-08-2010, 13:07:35 »

อ่า ถ้าบังเอิญไปฟาร์มผมก็ขอโทษด้วยละกันนะครับ
เพราะว่า รูปผู้เยี่ยมชมล่าสุดมันขึ้นให้เห็นได้แค่ 16-20 คนเองน่ะครับ
เอาเป็นว่า ถ้าผ่านมา godpheonix ก็คอมเม้นไว้ก็แล้วกันนะ แล้วจะกลับไปเม้นตอบ แม้ว่าจะดึกๆนะครับ Smiley Smiley

ไว้อาลัยหมาน้อย ไปตายสักทีเหอะ
ระวังกระทู้กลายพันธุ์!! Shocked
NanJi
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 04-08-2010, 18:34:30 »

ก็ต้องเห็นใจคนอื่นบ้างอะนะ
เพราะบางคนตอนนี้เลิกเล่นไปแล้ว ทิ้งฟาร์มไว้เฉยๆก็มี
บางคน 4-5 วันออนทีนึงก็มี  บางคนก็ไม่ได้ออนเลยก็มี

เมื่อก่อนวิธีหาเงินมีแค่กดเยี่ยมฟาร์มคนอื่นเท่านั้น
เดี๋ยวนี้ต่อสู้กับผจญภัยได้เงินเยอะกว่า เขาก็คงเอาเวลาไปทำพวกนี้มากกว่าแหล่ะ

มันไม่ได้ยากหรอกแค่กดเยี่ยมฟาร์มน่ะ แต่เวลาเน็ตอืดก็ไม่อยากกดเหมือนกัน = ="

-ChiVas-
Hero Member

/人◕ ‿‿ ◕人\

« ตอบ #3 เมื่อ: 05-08-2010, 22:57:45 »

อ๊ะๆๆๆ นันจิมาโพส อิอิอิ

ไว้อาลัยหมาน้อย ไปตายสักทีเหอะ
ระวังกระทู้กลายพันธุ์!! Shocked
ศิวพง โชติเวศย์ศิลป์
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08-10-2010, 12:09:04 »

อ่าห่ะ  ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่
 woon woon woon woon woon woon
ป้าย:
หน้า: [1]