GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไงให้เก่งอะ แพ้ตลอดเลย  (อ่าน 274 ครั้ง)
Tern
Newbie
*

<ลูกเป็ด>Tern

ทำไงให้เก่งอะ แพ้ตลอดเลย
« เมื่อ: 02-08-2010, 08:45:47 »

ทำไงให้เก่งอะ สู้กะใครก็แพ้ตลอกเลย ขนาดขั้น2หมดทุกตัวละเลเวล30 แต่สู้ใครไม่เคยชนะเลย

ขนาดสู้กับขั้น1 ยังแพ้เลย แพ้จนชื่อเสียงเหลือ0

ในฟาร์มใช้ตัว  ค๊อกโคเดี้ยน  โทร  วุ้นยักษ์ สู้ครไม่เคยชนะเลย

ของผมขั้น2ทั้ง3ตัว สู้ขั้น1ทั้ง3ตัว ยังแพ้เลย

ตอนนี้ทำไรไม่ได้เลย ผจญภัยอย่างเดียวเลย สู้ใครไม่ได้

จะทำไงให้มันเก่งอะ มีฝึกหรือมีอัพเกรดหรืออัพอะไรไหมให้มันเก่งอะ

Azka
Jr. Member
**

Re: ทำไงให้เก่งอะ แพ้ตลอดเลย
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-08-2010, 17:13:20 »

ถ้าถึงขนาดสู้กับคนที่เลเวลต่ำกว่ามากแล้วยังแพ้นี่ ก็อาการหนักล่ะนะ ลองหาคนสู้ที่เลเวลต่ำกว่าเราเก็บชื่อเสียงไปเรื่อยๆก่อน ใช่
naygue
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 02-08-2010, 20:34:41 »

ต้องใส่อาวุธเสื้อผ้าให้เหมาะสมกับเลเวลด้วย

ละก็ให้ของกินด้วยสเตตัสจะได้เพิ่ม

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
-ChiVas-
Hero Member

/人◕ ‿‿ ◕人\

« ตอบ #3 เมื่อ: 02-08-2010, 20:41:31 »

ถอดออกจากปาตี้ก่อน 1 ตัว
แล้วกดเลือกต่อสู้ copy ชื่อคน (เน้น ชื่อคนนะครับ)
พอได้ชื่อสัก 4-5 คน เราก็จับคู่หูใส่ลงไปคืน หลังจากนั้น เอาชื่อคนที่เรานำมา(อัด) มาสู้ครับ
ชนะแน่ๆ แต่ว่า อาจแพ้บ้างเนื่องจาก
คู่หูไม่ใช้ทักษะ(เพราะใช้ไม่ได้ mp หมดมั้งครับ) น่ะครับ

ไว้อาลัยหมาน้อย ไปตายสักทีเหอะ
ระวังกระทู้กลายพันธุ์!! Shocked
ป้าย:
หน้า: [1]