GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : หมดวาระจีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 3 และขอขอบคุณจีเอ็มอาสาทุกๆ ท่านครับ  (อ่าน 3060 ครั้ง)
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

ประกาศ : หมดวาระจีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 3 และขอขอบคุณจีเอ็มอาสาทุกๆ ท่านครับ
« เมื่อ: 30-07-2010, 17:57:11 »

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ จีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 3 นี้ ที่ทำงานร่วมกันมาตลอดในระยะเวลา 4 เดือนนะครับ
ทางทีมงานต้องขอขอบคุณ จีเอ็มอาสาทุกๆ ท่าน ที่ได้ให้ความสุข ความบันเทิงแก่ผู้เล่น โดยมิได้หวังผลตอบแทนใดๆ
แต่ในการปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา ก็มีกำหนดหมดวาระในการปฏิบัติหน้าที่
ทางทีมงานจึงขอประกาศ หมดวาระจีเอ็มอาสาขั้นเทพรุ่นที่ 3 เพื่อทำการคัดเลือกอาสารุ่นใหม่ต่อไป

โดยในครั้งนี้ จะมีการคัดเลือกจีเอ็มอาสา ทั้ง 3 เซิฟเวอร์ นั่นคือ เซิฟเวอร์ วุ้นสวรรค์ เซิฟเวอร์ วุ้นใต้ภิภพ และ เซิฟเวอร์ วุ้นดาวดึงส์
ทางทีมงานจะดำเนินการคัดเลือก ผู้เล่นที่ได้ส่งใบสมัครมาทาง PM ของ จีเอ็มทีมงาน ที่รับคัดเลือก ผู้สมัครแต่ละเซิฟเวอร์
เพื่อเฟ้นหา ผู้ที่มีคุณสมบัติ ความสามารถ ที่จะมาปฏิบัติหน้าที่ จีเอ็มอาสา รุ่นที่ 4 ต่อไป ในเดือน สิงหาคม 2553 นี้
โดยรายละเอียดในการคัดเลือก จะแจ้งให้ทราบเร็วๆ นี้

สำหรับเพื่อนๆ ที่ปฏิบัติหน้าที่ จีเอ็มอาสารุ่นที่ 3 ที่ต้องการใบประกาศนียบัตร ใบรับรองการผ่านงาน จีเอ็มอาสา
สามารถส่งสำเนาเอกสารหลักฐาน เพื่อขอรับใบประกาศนียบัตร ใบรับรองการผ่านงาน จีเอ็มอาสา ได้ที่หมายเลข 02 - 734 7591
โดยส่งสำเนาบัตรประจำตัวประชาชน  พร้อมทั้งเขียนระบุ ชื่อไอดี ชื่อตัวละครจีเอ็มอาสา เซิฟเวอร์ที่ปฏิบัติหน้าที่จีเอ็มอาสา
หมายเลขโทรศัพท์ ที่สามารถติดต่อกลับได้สะดวก ที่อยู่ที่สามารถส่งใบประกาศนียบัตร

เมื่อทางทีมงานได้รับ Fax สำเนาเอกสารแล้ว จะดำเนินการติดต่อกลับไป เพื่อเป็นการยืนยัน และจะจัดส่งใบประกาศนียบัตร ไปให้ครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
หนูไม่มีชื่อ
Newbie
*

Re: ประกาศ : หมดวาระจีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 3 และขอขอบคุณจีเอ็มอาสาทุกๆ ท่านครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-07-2010, 18:34:56 »

รัก
0*-toonny-*0
Jr. Member
**

ลิงจัก ๆ รักจริง ๆ น่ะน้อง "ฉึก ฉึก"

Re: ประกาศ : หมดวาระจีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 3 และขอขอบคุณจีเอ็มอาสาทุกๆ ท่านครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-07-2010, 18:40:34 »

เง้อ  ไม่เคยดูซะทีเลย

ค่าชื่อเสียงเนีย

ไม่รู้ว่าหายไปอ่ะป่าว

Smiley Smiley Smiley

^^'
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-07-2010, 19:17:56 »

Smiley Smileyเย้ๆๆคนที่3 Smiley Smiley
BoSS เทพอหิงสา
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-07-2010, 19:31:06 »

สมัครรุ่นที่ 4 ไปหวังว่าคงได้น่ะเนี้ย Wink Wink Wink
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-07-2010, 19:55:50 »

อ้าว หมดวาระแล้วหรอคับ พึ่งจะเห็นหน้าอยู่ไม่กี่คนเอง

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
shindoufujoo
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 30-07-2010, 20:32:45 »

สมัครรุ่น 4 ดีไหมหว่า
David Villa
Hero Member

<~.Barca.~>

« ตอบ #7 เมื่อ: 30-07-2010, 21:03:00 »

ผมจะผ่านไหมเนี่ย

อธิวัฒน์ พิมพ์โนนทอง
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 30-07-2010, 21:13:11 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 30-07-2010, 17:57:11
     ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ จีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 3 นี้ ที่ทำงานร่วมกันมาตลอดในระยะเวลา 4 เดือนนะครับ
ทางทีมงานต้องขอขอบคุณ จีเอ็มอาสาทุกๆ ท่าน ที่ได้ให้ความสุข ความบันเทิงแก่ผู้เล่น โดยมิได้หวังผลตอบแทนใดๆ
แต่ในการปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา ก็มีกำหนดหมดวาระในการปฏิบัติหน้าที่
ทางทีมงานจึงขอประกาศ หมดวาระจีเอ็มอาสาขั้นเทพรุ่นที่ 3 เพื่อทำการคัดเลือกอาสารุ่นใหม่ต่อไป

โดยในครั้งนี้ จะมีการคัดเลือกจีเอ็มอาสา ทั้ง 3 เซิฟเวอร์ นั่นคือ เซิฟเวอร์ วุ้นสวรรค์ เซิฟเวอร์ วุ้นใต้ภิภพ และ เซิฟเวอร์ วุ้นดาวดึงส์
ทางทีมงานจะดำเนินการคัดเลือก ผู้เล่นที่ได้ส่งใบสมัครมาทาง PM ของ จีเอ็มทีมงาน ที่รับคัดเลือก ผู้สมัครแต่ละเซิฟเวอร์
เพื่อเฟ้นหา ผู้ที่มีคุณสมบัติ ความสามารถ ที่จะมาปฏิบัติหน้าที่ จีเอ็มอาสา รุ่นที่ 4 ต่อไป ในเดือน สิงหาคม 2553 นี้
โดยรายละเอียดในการคัดเลือก จะแจ้งให้ทราบเร็วๆ นี้

สำหรับเพื่อนๆ ที่ปฏิบัติหน้าที่ จีเอ็มอาสารุ่นที่ 3 ที่ต้องการใบประกาศนียบัตร ใบรับรองการผ่านงาน จีเอ็มอาสา
สามารถส่งสำเนาเอกสารหลักฐาน เพื่อขอรับใบประกาศนียบัตร ใบรับรองการผ่านงาน จีเอ็มอาสา ได้ที่หมายเลข 02 - 734 7591
โดยส่งสำเนาบัตรประจำตัวประชาชน  พร้อมทั้งเขียนระบุ ชื่อไอดี ชื่อตัวละครจีเอ็มอาสา เซิฟเวอร์ที่ปฏิบัติหน้าที่จีเอ็มอาสา
หมายเลขโทรศัพท์ ที่สามารถติดต่อกลับได้สะดวก ที่อยู่ที่สามารถส่งใบประกาศนียบัตร

เมื่อทางทีมงานได้รับ Fax สำเนาเอกสารแล้ว จะดำเนินการติดต่อกลับไป เพื่อเป็นการยืนยัน และจะจัดส่งใบประกาศนียบัตร ไปให้ครับ

T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #9 เมื่อ: 30-07-2010, 21:14:31 »

วันเกษียณสินะ

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
мммммм 'ẕ
Hero Member

-

« ตอบ #10 เมื่อ: 30-07-2010, 21:16:39 »

Cool

ι luv Johиич Dәρρ :: мad haττәя  &  Jacκ sρaяяoω  ❤ 
l2TB²™
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 30-07-2010, 23:19:41 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 30-07-2010, 17:57:11

กี๊ซซซซซซซซซซซซซ
ส่งคร๊า ส่ง
วันจันทร์นี้ จัดให้เลยยยยยยยยยยยยย
เอาทุกใบเลยนะ
^^)v

-JaMbhalA-
Hero Member

สถานะ : I'm So Tired

« ตอบ #12 เมื่อ: 31-07-2010, 00:18:29 »

ไม่ได้สมัครเลย

เอาไว้คราวหน้าดีกว่า

สุดเก่ง
Full Member

บุตรชาย ตระกูล แฟนทอมไฮฟ์

« ตอบ #13 เมื่อ: 31-07-2010, 07:42:56 »

Cool Cool Cool

Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

Re: ประกาศ : หมดวาระจีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 3 และขอขอบคุณจีเอ็มอาสาทุกๆ ท่านคร
« ตอบ #14 เมื่อ: 31-07-2010, 12:02:57 »

อ้างจาก: l2TB²™ ที่ 30-07-2010, 23:19:41

กี๊ซซซซซซซซซซซซซ
ส่งคร๊า ส่ง
วันจันทร์นี้ จัดให้เลยยยยยยยยยยยยย
เอาทุกใบเลยนะ
^^)v

ทวงของรุ่น 1 ย้อนหลัง ได้มะ

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
ป้าย:
หน้า: [1] 2 3