GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยกให้มีแถบHPที่ตัวมอนเตอร์+++ต้องการมากมาย  (อ่าน 440 ครั้ง)
เสาวภาคย์ พันธ์สมบัติ
Newbie
*

ขี้แยวุ้ย = = "

อยกให้มีแถบHPที่ตัวมอนเตอร์+++ต้องการมากมาย
« เมื่อ: 26-08-2007, 12:42:41 »

Wink Wink Wink Wink Winkอยากให้มีแถบHPที่ตัวมอนเตอร์อะค่ะ เวลาตีจะได้คำนวณถูก เกมอื่นเค้าก็มี แต่เกมนี้ทำมัยไม่มี งงจัง จัดให้หน่อยนะคะ ถ้าเกมออนไลน์คนไททำสั่งได้จิงๆ..... Wink Wink Wink Wink Wink
รัฐพงศ์ พงศ์พัฒน์
Full Member

เศษคนที่ทนมานาน

Re: อยกให้มีแถบHPที่ตัวมอนเตอร์+++ต้องการมากมาย
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-08-2007, 13:03:34 »

เห็นด้วย

- -
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: อยกให้มีแถบHPที่ตัวมอนเตอร์+++ต้องการมากมาย
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-08-2007, 13:19:01 »

อ้างจาก: ~.*zabza*-*narak+.+ ที่ 26-08-2007, 12:42:41
Wink Wink Wink Wink Winkอยากให้มีแถบHPที่ตัวมอนเตอร์อะค่ะ เวลาตีจะได้คำนวณถูก เกมอื่นเค้าก็มี แต่เกมนี้ทำมัยไม่มี งงจัง จัดให้หน่อยนะคะ ถ้าเกมออนไลน์คนไททำสั่งได้จิงๆ..... Wink Wink Wink Wink Wink
เรื่องแถบเลือดมอนสเตอร์ เคยมีคนขอนานแล้วละ ทีมงานเค้าเคยบอกแล้วว่าไม่มีจ้า ให้ได้ลุ้นเวลาตีมอนสเตอร์^^
เกมออนไลน์สั่งได้ แต่ต้องดูทีมงานและระบบเกมด้วยจ้า มีเยอะไปที่ขอ แต่ก็ไม่ทำให้ แต่ก็มีอีกหลายอันที่ขอแล้ว ทีมงานเค้าก็ทำให้จ้า
มันก็ต้องมีอันที่ทีมงานทำไม่ได้กับที่ทำได้จ้า^^
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

« ตอบ #3 เมื่อ: 26-08-2007, 13:46:37 »

เหอๆ
<<<<ไอ้นี่เเหละคนขอ
มานเปงสไตรเกมส์คับ(ลุ้นดี)

Detonater
Newbie
*

DA DA DA DA!!!

« ตอบ #4 เมื่อ: 26-08-2007, 14:41:18 »

มานจะทำให้เควสเปลี่ยนแคสเตอร์ไม่สนุกอ่ะ
ชื่อรายหว่า ชื่อรายหว่า
Jr. Member
**

SilverMaster

« ตอบ #5 เมื่อ: 28-08-2007, 22:36:30 »

ผมว่าจีเอมควรจะลองปล่อยในนรกดูก่อนถ้าไม่ดีก็เอาออกถ้ามีคนชอบหลายๆคนก็เก็บไว้
ผมว่าก็ดีน่ะมันรู้สึกเล่นง่ายกว่าไม่มีหลอดอ่ะ(อธิบายไม่ถูกเหะ)

อยากให้เพิ่มเอ็ฟเฟ็กผิวน้ำด้วยครับ นิ่งมาก นิ่งจริงๆ  woon
ต้นไม้ก็ดีน่ะครับถ้าให้มันพริ้วไหวได้

ผมคิดว่าอะไรก็ทำได้อ่ะครับ แต่ทางโปรเจ็กวันอาจจะขาดผู้พัฒนาจำนวนมาก ไม่ทราบว่าตอนนี้มีรับสมัครหรือเปล่าครับ
ว่าจะชวนเพื่อนที่เก่งเรื่องเขียนโปรแกรม มาทำดูครับ

Chil_of_god@hotmail.com
"ถ้าคุณยืนอยู่บนจุดสูงสุด แล้วคุณจะก้าวขึ้นไปได้อย่างไร"
ปอนด์ เบลดมาสเตอร์ ชาย
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 29-08-2007, 21:21:55 »

เห็นด้วยๆ ๆ
อยากให้มีหลอดเลือดมอนสเตอร์ เปนแบบตัวเรา
เกมอื่นๆเขาก็มีกันอ่า
อยากให้มีอ่ะคับ
จะได้รุว่ามันเหลือเท่าไหน เมื่อไหร่มันจะตาย จะได้ปั้มยาถูกอ่ะงับ
 Sad Sad Sad
งิงิ ผมว่า ยังมีอีกหลายคนเลยที่คิดแบบกระทู้นี้
 Smiley Smiley Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]