GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้องจีเอ็ม  (อ่าน 180 ครั้ง)
○บะหมี่ต้มยำดาวดึงส์○
Jr. Member
**

ร้องจีเอ็ม
« เมื่อ: 20-07-2010, 15:05:22 »

เล็งการเคลื่อนไหว5 + เล็งการโจมตี 1  = เล็งการเคลื่อนไหว1 เล็งการโจมตี 1  Angry Angry Angry Angry Angryแล้วผมจะอัพมาเพื่อ ขอให้เป็นแบบว่า 5เป็น5 1เป็น1 ถึงแม้มันจะใช้ร่วมกันแต่ผมก็ขอให้มัน เป็นไปตามจริงด้วยนะครับ   มาร้องจีเอ็ม ****ถึงแม้อย่างไรระยะหลังร่ายมันปรับให้มันเท่ากันก็ได้นิครับ Cry Cry Cry Cry เอาไปอัพก้าวลมกรดดีกว่า
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed
เจ็บแล้วจำคือคนเจ็บแล้วทนคือ....

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: ร้องจีเอ็ม
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-07-2010, 19:09:04 »

ยังงงอะครับ ขอคำอธิบายเพิ่มเติมครับ

ป้าย:
หน้า: [1]