GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอย้ายนเงินโชลจาก ใต้พิภพไปสวรรค์ได้ไหมครับ ยังไม่ได้ใช้สักโชลเลย  (อ่าน 126 ครั้ง)
กุ๊กไก่ครับ
Jr. Member
**

นศท.อดทน

ขอย้ายนเงินโชลจาก ใต้พิภพไปสวรรค์ได้ไหมครับ ยังไม่ได้ใช้สักโชลเลย
« เมื่อ: 17-07-2010, 09:33:13 »

ID lovekoal

ไม่ได้ไม่เป็นไรนะครับคือผมเติมมานานมากๆเเล้วครัชจำไม่ได้ว่าเติมตอนไหน น่าจะตั้งแต่ปีที่แล้วอ่ะครับ ตอนนั้นเติม ไปมั่วๆครับไม่รู้จะลงเชิฟไหนดีเพราะจะเล่นนรกเลยเอาลงใต้พิภพไปเลยครับ

ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรนะครับ ขอบคุณครับ  Cool

เเม้ว่าลมหายใจข้าจะหมดไป เเต่ความกล้าหาญเเละความดีของข้า จะถูกจารึกไว้กับกองทัพตลอดไป
ป้าย:
หน้า: [1]