GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประถ้วงอสุราหวังหรือหวังผลประโยชกันแน่  (อ่าน 224 ครั้ง)
นานาจัง
Newbie
*

ประถ้วงอสุราหวังหรือหวังผลประโยชกันแน่
« เมื่อ: 12-07-2010, 00:16:23 »

ข้อ1     เราอยากจะถามว่าเอาตัวลีมาแต่ลีได้แค่ครั้งเดียวเอามาเพื่ออะไรเอามาเพื่อหวังดีหรือหวังผลกันแน่งี้ใครลีผิดก็ซวยไปต้องเสียเงินซื้อยาลีอีกนี้คือข้อเสียของทีมที่หวังผลอย่างเห็นๆๆๆเลยท่าเอาตัวลีมาก็ต้องลีได้หลายครั้งหน่อยซิไม่ใช่แค่ครั้งเดียวแบบนี้เชื่อเลยต้องมีคนลีผิดหลายคนเลยแหละเราว่านะแล้วทุกคนก็ต้องซื้อยามารีทางอสุราก็ได้ผลประโยชเต็มๆๆๆเลย
 Angryให้ลีใหม่อีกลอบด้วยเอาตัวลีมาก็ต้องให้ลีอย่างน้อยต้อง3ลอบช่วยพิจารนาด้วยค่ะ
ข้อ2.  เราอยากให้ทางทีมงานเอายาแชร์กลับมาเหมื่อนเดิมทำแบบนี้ทางทีมงานได้กับได้อย่างเดียวไม่คิดเห็นใจคนเล่นบ้างหรอที่ต้องเล่นเกมส์แล้วเสียเงินมากมายแบบนี้ทางทีมงานไม่โหดกับเด็กๆๆเกินไปหรอค่ะขอบอกเลยนะเราทุกคนเล่นเกมเราก็ซื้องของในเกมไม่ใช่หมดน้อยของแต่ละอย่างก็แพงมากทุกคนซื้อของทีมงานได้เงินมากเลยแต่ทำไมถึงงกจังเราอยากซื้องของแต่ละอย่างต้องเป็นขั้นเทพเท่านั้นถึงจะได้ของที่ต้องการงี้คนมีเงินน้อยก็ตายกันพอดีอันนี้ช่วยพิจรนาด้วยค่ะทางทีมงานโหดเกินไปไหมค่ะ
 Shocked
ข้อ3. ทางทีมงานย้ายตัวทักษะเรียนสกิวคราส2ทำไมไม่แจ้งให้ทราบเดินหากันตายพอดีแต่ละอาชีพเดินหากันตายพอดีแล้วย้ายไปไว้ที่ไหนบ้างค่ะช่วยตอบด้วย
 Cry
ข้อ3.การตัดไม้ขอให้ตัดเหมื่อนเดิมได้ไหมค่ะ
 Wink
ข้อ4ขอบคุงล่วงน่าด้วยค่ะ.
GArDen Dead
Newbie
*

Re: ประถ้วงอสุราหวังหรือหวังผลประโยชกันแน่
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-08-2010, 19:50:17 »

GM รอบคอบหน่อยดิ Evilรำคาญบัค Angryอย่าให้มันห่วยไปกว่านี้เลยงับ Cryขอร้องงับ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
GArDen Dead
Newbie
*

Re: ประถ้วงอสุราหวังหรือหวังผลประโยชกันแน่
« ตอบ #2 เมื่อ: 14-08-2010, 19:53:00 »

ทำใจซะลูกพ่อ...อ...อ.......อ......อ.....อ.....  Angry.ประท้วงGM>Sad
ป้าย: ......... 
หน้า: [1]