GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เพลงอสุราครับ...!?!  (อ่าน 473 ครั้ง)
Veteranz
Jr. Member
**

เพลงอสุราครับ...!?!
« เมื่อ: 10-07-2010, 19:27:26 »

อยากได้เพลงในเกมส์อสุราน่ะครับ...ทีมงานหรือใครมีแจกหรือให้โหลดบ้างป่าวน่ะครับ (ชอบฟังเพลงหมู่บ้านบางกระท่อมดี  Ver.อสุรา)  รัก รัก รัก

ใครมีแจกบ้างน่ะครับ =w=

‘ ยิ้ ม แ ฉ่ ง .. :')™
Full Member

แหย่มเยย !!!

Re: เพลงอสุราครับ...!?!
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-07-2010, 21:19:12 »

เป็น mp ป่าวงับ ไม่เหมือนเกมส์อื่น

ลองหาดูแล้วกัน แต่รู้สึกว่าจะไม่มีใครตัดมาเป็น theme song น่ะครับ ไม่เหมือนเกมส์อื่น Smiley

<•~ Molez ~•>  ::  One Time For your mine !!!!
ป้าย:
หน้า: [1]