GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขนมปังธรรมดาที่ซื้อเก็บไว้กลายเป็น unknow ค่ะ  (อ่าน 190 ครั้ง)
blood agar
Newbie
*

ขนมปังธรรมดาที่ซื้อเก็บไว้กลายเป็น unknow ค่ะ
« เมื่อ: 10-07-2010, 10:30:42 »

หลังจากปรับปรุงเซิฟไปในวันพุธที 7 ที่ผ่านมา

พอเข้าไปเล่นก็เจอว่าขนมปังธรรมดาที่ซื้อเก็บไว้ กลายเป็น unknow item ใช้งานไม่ได้ค่ะ   Cry

แต่ว่าถ้าเป็นของที่ซื้อใหม่จะใช้ได้นะ   Huh?

ถ้ายังไงช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคะ เสียดายค่ะ ซื้อไว้ตั้งหลายอันแต่ใช้ไม่ได้ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ   Sad
ป้าย: การงาน อาหาร ขนมปัง 
หน้า: [1]