GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเล่น TwelveSky2 มั่งป่ะครับ  (อ่าน 589 ครั้ง)
ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

มีใครเล่น TwelveSky2 มั่งป่ะครับ
« เมื่อ: 04-07-2010, 15:23:54 »

เล่นเซิฟไหนกันบ้างคับ

ผมเล่นเซิฟ 5 Shuriken

ชื่อ ShINUTA

Lavel Master 28

อ่อนๆ  ตีบอสหาหินขายไปวันๆ   อิอิ

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

Re: มีใครเล่น TwelveSky2 มั่งป่ะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-07-2010, 17:47:49 »

หาเพื่อนเล่นอยู่   มาเล่นด้วยกานเน่ออ   Smiley

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
โดนเตะจากเซิร์ฟ
Newbie
*

Re: มีใครเล่น TwelveSky2 มั่งป่ะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-07-2010, 20:13:57 »

อยากเล่นอยู่ครับ มันส์มั้ย์?? แล้วดันเจี้ยนโหดป่าวว?? laugh laugh

Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-10-2010, 14:39:52 »

หะหะ  มันส์อยู่  - -*

เจอหัวแดงต่างพรรคต้องตายกันไปข้างหนึ่ง

ป้าย:
หน้า: [1]