GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วุ้นเมเปิ้ลที่ไหนเยอะสุดครับ,  (อ่าน 499 ครั้ง)
ประชากร จงอนุรักษ์
Newbie
*

วุ้นเมเปิ้ลที่ไหนเยอะสุดครับ,
« เมื่อ: 03-07-2010, 22:49:38 »

คือว่าผมเวลไม่ได้ครับ Wink Wink Wink Wink
-ChiVas-
Hero Member

/人◕ ‿‿ ◕人\

Re: วุ้นเมเปิ้ลที่ไหนเยอะสุดครับ,
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-07-2010, 23:57:07 »

กระทู้นี้ผม งงๆ Huh? Huh?
คือในอสุราฟาร์มเหรอครับ หรือว่า อสุรา ขั้นเทพ
ถ้าขั้นเทพ ไปที่ วินโดเนียเลยครับ โดยวาปจาก เซาเทิน ฟอร์ท ไป ป้อมปราการตะวันออก แล้ววาปต่อไป เมืองหิมะวินโดเนียเลย
หรือถ้าอยากวิ่งก็ เชิญครับ ออกประตูซ้าย จากกลางเมือง แล้วเผ่นไปเรื่อยๆ  Evil Evil

ไว้อาลัยหมาน้อย ไปตายสักทีเหอะ
ระวังกระทู้กลายพันธุ์!! Shocked
ป้าย:
หน้า: [1]