GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเพื่อนผม2คนได้ ผอบแมนเดรก กับ ยาพัฒนาร่างแต่ผมไม่ได้อะครับ  (อ่าน 642 ครั้ง)
ดเกเกดเ กเกดเกดเ
Newbie
*

ทำไมเพื่อนผม2คนได้ ผอบแมนเดรก กับ ยาพัฒนาร่างแต่ผมไม่ได้อะครับ
« เมื่อ: 28-06-2010, 17:04:04 »

Angry Angryทำไมเพื่อนผม2คนได้ ผอบแมนเดรก กับ ยาพัฒนาร่างแต่ผมไม่ได้อะครับ

เศร้ามากเพราะเมื่อก่อนชนะมันแต่ตอนนี้แพ้ Embarrassed Embarrassed
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: ทำไมเพื่อนผม2คนได้ ผอบแมนเดรก กับ ยาพัฒนาร่างแต่ผมไม่ได้อะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-06-2010, 10:10:06 »

ได้ลงทะเบียน ชื่อฟาร์ม ที่งาน BIG ROAD SHOW รึเปล่าครับ

Sad

ถ้าเพื่อนๆ ที่ไปที่งาน BIG ROAD SHOW แล้วทำการลงทะเบียนชื่อฟาร์ม
เพียงเท่านี้ เพื่อนๆ ที่ไปลงทะเบียนชื่อฟาร์มเอาไว้ ก็จะได้รับแมนเดรก แน่นอนครับ

Smiley

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
Jenz๏๏๏
Sr. Member

€•“Jen”

Re: ทำไมเพื่อนผม2คนได้ ผอบแมนเดรก กับ ยาพัฒนาร่างแต่ผมไม่ได้อะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-06-2010, 19:40:17 »

ผมลงทามมัยมะได้อ่า Cry

Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-06-2010, 13:13:40 »

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยนะครับ ชื่อฟาร์ม ชื่อไอดี

วันที่ลงทะเบียน เวลาที่ลงทะเบียน

อย่างคร่าวๆ ครับ เพื่อการตรวจสอบจะได้รวดเร็วยิ่งขึ้นครับ

Sad

แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
☺POP☻
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-06-2010, 23:11:19 »

ที่ว่าลงทะเบียนนี่ลงทะเบียนตรงไหนหรอ

ผมเห็นมีแต่เกม asura อ่ะครับ

ผมไม่เห็นมีเกม asura farm เลย

ก็เลยไปลงไว้ที่เกม asura ยังงี้ก็แปลว่าอดหรอครับ

แหะๆ อยากได้จัง
Jenz๏๏๏
Sr. Member

€•“Jen”

« ตอบ #5 เมื่อ: 01-07-2010, 05:58:38 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ ที่ 30-06-2010, 13:13:40
ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยนะครับ ชื่อฟาร์ม ชื่อไอดี

วันที่ลงทะเบียน เวลาที่ลงทะเบียน

อย่างคร่าวๆ ครับ เพื่อการตรวจสอบจะได้รวดเร็วยิ่งขึ้นครับ

Sad

ลงทะเบียนชื่อฟาร์มหรือไอดีอ่า

Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 01-07-2010, 13:15:29 »

จุดให้ลงทะเบียน ให้ลงชื่อฟาร์มครับ

เพื่อนๆ บางคนก็ตั้งชื่อฟาร์ม เหมือนชื่อไอดี

ก็ขอข้อมูลเพิ่มเติม ทั้งชื่อ ฟาร์ม และ ชื่อไอดี จะได้ตรวจสอบได้รวดเร็ว และรวดเร็วยิ่งขึ้นครับ

Jenz๏๏๏
Sr. Member

€•“Jen”

« ตอบ #7 เมื่อ: 01-07-2010, 17:22:39 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ ที่ 01-07-2010, 13:15:29
จุดให้ลงทะเบียน ให้ลงชื่อฟาร์มครับ

เพื่อนๆ บางคนก็ตั้งชื่อฟาร์ม เหมือนชื่อไอดี

ก็ขอข้อมูลเพิ่มเติม ทั้งชื่อ ฟาร์ม และ ชื่อไอดี จะได้ตรวจสอบได้รวดเร็ว และรวดเร็วยิ่งขึ้นครับ

ลงแต่ไอดีได้รึป่าวอ่า

ป้าย:
หน้า: [1]