GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมตอนนี้เข้าเซฟเวอร์ไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า ตัดคุณออกจากระบบ  (อ่าน 219 ครั้ง)
กาลครั้งหนึ่ง
Newbie
*

ทำไมตอนนี้เข้าเซฟเวอร์ไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า ตัดคุณออกจากระบบ
« เมื่อ: 20-08-2007, 23:00:13 »

ทำไมตอนนี้เข้าเซฟเวอร์ไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า ตัดคุณออกจากระบบ และเวลาเราเปลี่ยนรหัสผ่านใหม่ แทนที่จะเข้าได้ด้วยระหัสใหม่แต่ไม่ยอมเปลี่ยนให้มันยังให้เข้ารหัสเก่าอยู่ทั้งๆที่หน้าเวบก้อเข้าได้ด้วยรหัสใหม่ นี่ผมก้อเสียตังค์เติมเงินเล่นเล่นนะ GM หรือผู้ดูแลช่วยแก้ไขและให้คำตอบด้วย ขอบคุณครับ Shocked Shocked
ป้าย:
หน้า: [1]