GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้ตัวขอให้มันบ้านบึ้ม  (อ่าน 254 ครั้ง)
ณัชพล จำแนกรส
Newbie
*

ใครรู้ตัวขอให้มันบ้านบึ้ม
« เมื่อ: 20-06-2010, 07:20:11 »

ใครรู้ตัวว่าแฮคของตูไปสำนึกด้วย ไอ้.....lหี้e   ต้องแรกนึกว่าใจดีไอ้ปากDOG ทำของตูหายหมดลบตัวละครแถมลบตัวละครที่ตูแอดชื่อมุงไว้อีกไอ้ ANIMAL

เคล็ดที่มันจะบอกเรา
1.มันยุเซิฟสวรรค์ ตอนนั้นเราเจอมันที่เรดคลิฟ พอดีเราตะโกนไปว่า หาคนพาไปแกรนฟอทครับเวล24 มันกะซิบมาหาว่าเราเวลให้นายไหมตี4เสดพอหลังจากนั้นนายมาเล่นเลย ผมถามไปถามมาหลายๆครั้งจนแน่ใจว่าๆไม่อาจไม่โกหก แถมมันบอกอีกว่าเราเวล96อ่ะขี้เกียจเวล ดูมัน-*- เราเผลอให้มันไปอ่้ะเพราะอยากเวล41 (ผมปิดจิงๆอ่ะแหละ Cry แงๆ)  ระวังมันนะมันอาชีพเบรดละมั้งถ้าจำมิผิดชื่อขึ้นต้นด้วยตัว M หรือG หรือF นี่ละชื่อมันจะเน้น_เยอะมากๆ ระวังตัวไว้ผมโดนมาละต้องแรกกะจาจดชื่อไว้แต่กะลิมจนๆด้
โชคดีตัวเซิฟวุ้นนรกไม่โดนแฮคเวลน้อยแต่เงินเยอะ ยังไงกะตามขอด่ามันต่อ ไอ้lชี่e

จีคร้าบผมโดนแฮคง่าาาาาาาาาาาา อาชีพวอลอคของโผม  Wink Wink Wink Wink Wink Wink
ณฤพงษ์ ศรีสุข
Jr. Member
**

Re: ใครรู้ตัวขอให้มันบ้านบึ้ม
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-06-2010, 09:57:03 »

- -*
ป้าย: เกี่ยวกับการแฮค 
หน้า: [1]