GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งที่ลงท้ายด้วย ...ส่วนบุคคลคืออะไร  (อ่าน 321 ครั้ง)
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

สิ่งที่ลงท้ายด้วย ...ส่วนบุคคลคืออะไร
« เมื่อ: 19-06-2010, 14:27:12 »

สิ่งที่ลงท้ายด้วย ...ส่วนบุคคลคืออะไร

ปล.คือต้องทำยังไงครับ ให้เป็นของหยั่งงี้ได้ เพราะผมเองก็เริ่มมาฝึกการงาน
พอดีผมกำลังเวลการงานอยู่แล้ว เอ็มพีหมด พอมาดูอีกทีนึง เจอยึดไปแล้วครับ (พอดีกดแพทสกรีนแล้วเด้งออกจากเกมส์ เลยไม่มีภาพมาให้ชม)
ที่หันมาทำการงานก็เนื่องจากขี้เกียจเวล ครับ
และอีกอย่าง ต้องดูบอลด้วย  ก็เลยซื้อหนูขีเกียจกดเม้าท์มาเวลการงานดีกว่า  อิอิ

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
มานิตา
Newbie
*

Re: สิ่งที่ลงท้ายด้วย ...ส่วนบุคคลคืออะไร
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-06-2010, 16:20:44 »

ของที่มีคำว่าส่วนบุคคล ต้องใช้หนูขี้เกียจกดเม้าท์ ถึงจะขุดได้ แค่นี้ล่ะ
ป้าย:
หน้า: [1]