GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จะลบเควสที่ไม่ต้องการ ในตารางเควส ยังไงหรอครับ  (อ่าน 532 ครั้ง)
oExclusivEo
Jr. Member
**

จะลบเควสที่ไม่ต้องการ ในตารางเควส ยังไงหรอครับ
« เมื่อ: 18-06-2010, 09:45:30 »

คือผมไปรับเควสเพิ่ม ทำหมวกเทพธิดา ที่บาทหลวง แล้วเควสไม่ขึ้น ก็เลยไปดูในตารางเควส alt+Q แล้วเห็นว่าเควสเต็ม

พอจะมีวิธีลบเควสไหมครับ

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: จะลบเควสที่ไม่ต้องการ ในตารางเควส ยังไงหรอครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-06-2010, 09:55:58 »

เควส จะรับได้ไม่จำกัดนะครับ

และไม่สามารถลบเควสที่รับมาแล้วได้ครับ

Sad

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
oExclusivEo
Jr. Member
**

Re: จะลบเควสที่ไม่ต้องการ ในตารางเควส ยังไงหรอครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-06-2010, 12:50:49 »

เควสรับได้ไม่จำกัด

ผมจะทำเควสหมวกเทพธิดา ให้เริ่มต้นเควสที่บาทหลวงมอร์เรย์ ถูกไหมครับ พอคุยเสร็จ ให้คุยกับ ซิสเตอร์เทเรซ่า

แต่ว่าพอลองคุยกับบาทหลวงเรื่องขนนกแล้ว กลับไม่มีหน้าต่างเควส เด้งขึ้นมาครับ

แล้วคุยกับซิสเตอร์ ก็ไม่มีหัวข้อของขนนกศักดิ์สิทธิ์เลย

รบกวนช่วยตรวจสอบทีครับ

เซิฟ PK

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #3 เมื่อ: 18-06-2010, 17:26:53 »

แจ้งเรื่องเข้ามาที่ http://support.asura.in.th/index.php/it/signin  นะครับ

แล้วทางทีมงานจะทำการตรวจสอบให้ครับ

แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]