GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: [ ข้อเสีย ] ของเผ่าอสุรา [ นรก ]  (อ่าน 327 ครั้ง)
мммммм 'ẕ
Hero Member

-

[ ข้อเสีย ] ของเผ่าอสุรา [ นรก ]
« เมื่อ: 13-06-2010, 18:39:53 »

อสุราในนรกก็ยังไม่ค่อยเห็นคนเล่นกัน  Sad 
เราเล่นเผ่าอสุรามาจนเวล  23  แล้วอะ เหลืออีก  8  เวลก็เปลี่ยนชีพได้ใช่ปะล่ะคะ
แล้วเข้าไปในห้องทดสอบ มันก็รีสกิลหมดเลย พอรีสกิลหมดเวลก็ลดเหลือ  2   Cry
อย่างนี้จะทำไงคะ เวลารีสกิลเวลก็ลด เวลยากก็ยาก แถมของเวทย์ mp ก็น้อยแล้วท่าก็ใช้ mp เยอะมาก
นั่งรอมันทั้งวันเลย   Sad    แล้วเวลาจะให้คนอื่นพาเวลก็ไม่ได้อีก  Cry เซ็งมากๆ ๆๆ
อยากให้พี่จีเอ็มปรับแก้ให้หน่อยค่ะ   Wink

ι luv Johиич Dәρρ :: мad haττәя  &  Jacκ sρaяяoω  ❤ 
DarkEagle
Sr. Member

Re: [ ข้อเสีย ] ของเผ่าอสุรา [ นรก ]
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-06-2010, 19:42:48 »

เป็นบัคน๊ะครับ ผมได้แจ้งไปทาง อสุรานรกแตก(แจ้งบัคจะรักน๊ะ) แล้ว ไปรอดูได้ครับ

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

Re: [ ข้อเสีย ] ของเผ่าอสุรา [ นรก ]
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-06-2010, 19:45:55 »

ห้องกาลคนหรืออสุราเข้าไปสกิลก้อหายหมดละคับ  ใช่

NeeD not to know

ป้าย:
หน้า: [1]