GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มีคำถามมากมายอยากจะถามผู้รู้ทั้งหลายครับ  (อ่าน 351 ครั้ง)
Herogear Master
Newbie
*

มีคำถามมากมายอยากจะถามผู้รู้ทั้งหลายครับ
« เมื่อ: 12-06-2010, 14:14:00 »

1.เผ่าอสุราจะเิปิดใช้ในแพทไหนหรอครับ (แพทปัจจุบันคือ 589 (มั้ง))

2. เผ่าอสุรา มีกี่อาชีพหรอครับ

3. อาชีพของอสุรา  เป็นแบบ สายตาราง(เหมือน เรนเจอร์แล้วไปเป็น แอส) หรืออาชีพเดี่ยว(เหมือนเซนจูเรี่ยนที่ เปลี่ยนแล้วไม่มีคลาส 2 3 )ครับ

4.ในเซิฟใต้พิภพมี GM ไหมครับ(ผมไม่ค่อยเห็น)

5. อัตราการจับได้ใบดำใบแดง อันไหนมากกว่ากันครับ

6. ของโซลต้องใส่กล่องเหลืองขายอย่างเดี่ยวหรอครับ แลกเปลี่ยนสดๆ ไม่ได้หรอ

7.จะเอาของโซลใส่กล่อง เหลืองต้องทำยังไงบ้างครับ

8.หมวกทีมชาติแลกเปลี่ยนกันได้ไหมครับ

9. ค่ากรรมมีผมต่อค่าชื่เสียงไหมครับ

(ถามเยอะไปหน่อยนะครับ อยากรู้อ่ะ)

+ริมทะเล+
Jr. Member
**

~ ต่างคน ต่างความคิด ~

Re: มีคำถามมากมายอยากจะถามผู้รู้ทั้งหลายครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-06-2010, 14:25:05 »

6. ตอบ ต้องห่อกล่องเหลืองนะจ๊ะ แลกกันสดๆไม่ได้ จ้า ส่วนถ้าเราห่อกล่องน้ำเงินเราจะไม่เห็นของที่อยู่ข้างใน อาจโดนโกงได้ค่ะ Shocked

7. ตอบ  อันดับแรก ก้อมีของโซลค่ะ แล้วก้อไปคุยกับ อะคาเดมี่ฝึกหัด จะประจำอยู่ที่ สำนักงานอะคาเดมี่ที่ไซ โรงแรมที่ฟอท โรงแรมที่วินโดเนียค่ะ

ไปถึง ก็ไปกดคุยค่ะ   บริการห่อของขั้นเทพ
        เราจะเห็นตัวเลือก 2 ตัว คือ

บริการห่อกล่องแลกเปลี่ยน  คือกล่องเหลืองนะค่ะ
             บริการ ห่อกล่อง ของขวัญ  คือ กล่อง สีฟ้า ค่ะ

การห่อกล่องเหลืองนั้นเราต้องใช้เงินโซลในการห่อนะค่ะ ราคาของการห่อก้อขึ้นอยู่กับราคาของที่เราจะห่อค่ะ
           ส่วน กล่องฟ้า จะ จ่ายค่า ห่อกล่องด้วยเงินบิลล่าค่ะ  1 กล่อง ราคา 999 บิลล่าค่ะ

8. ตอบ แลกได้ค่ะ  แลก โดยที่ไม่ต้องเอาหมวกไปห่อด้วยนะค่ะ สามารถแรกกันได้สดๆเลย

ส่วน ข้อ อื่น ไม่รู้เหมือนกัน ค่ะ  555555555+ laugh laugh

NanNano ณ.วุ้นสวรรค์
ป้าย:
หน้า: [1]