GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 26
ผู้เขียน หัวข้อ: - หนังดราม่าจากพวกเหลือบไร  (อ่าน 9083 ครั้ง)
• Porpangz •
Hero Member

• แคสเปอร์' ณ จ๊ะ

Re: - หนังดราม่าจากพวกเหลือบไร
« ตอบ #30 เมื่อ: 12-06-2010, 03:04:23 »

อ่าา .. ประสบการณ์ตรงแบบนี้  น่าตื่นเต้นมากค่ะ
โอยยยย โบว์คะ หมดเลยค่ะงานนี้  ช่วยไม่ได้นะคะ ^^
บอกได้เแบบนี้เลยค่ะ สม น้ำ หน้า  สะ ใจ  น่า สม เพช !!!
เอ๊ยยย  สงสารค่ะ สงสาร บรรทัดบนพูดเล่นอะค่ะ
(เชื่อมั้ยคะ? อิชั้นแอ๊บค่ะ ^^) ประสบการณ์การบริการที่ชั้นเจอมาตรงๆจากคุณนี่น่ะ
ช่างน่าประทับใจซะเหลือเกินค่ะ  เล่นเอาซะเกลียดจนหาข้อดีคุุณไม่ได้ทีเดียวเชียว ^^
แหม่ มาเจอะตรงจังหวะแบบนี้แล้ว  ขอเหยียบซ้ำหน่อยนะคะ  ตอแหลเอ๊ย !!
ว่าแล้วค่ะ มันท

ฉันยังเหมือนเดิม.. สิ่งเหล่านั้นยังเหมือนเดิม*
กฏการเวล P.1377
• Porpangz •
Hero Member

• แคสเปอร์' ณ จ๊ะ

Re: - หนังดราม่าจากพวกเหลือบไร
« ตอบ #31 เมื่อ: 12-06-2010, 03:05:55 »

อ่าา .. ประสบการณ์ตรงแบบนี้  น่าตื่นเต้นมากค่ะ
โอยยยย โบว์คะ หมดเลยค่ะงานนี้  ช่วยไม่ได้นะคะ ^^
บอกได้เแบบนี้เลยค่ะ สม น้ำ หน้า  สะ ใจ  น่า สม เพช !!!
เอ๊ยยย  สงสารค่ะ สงสาร บรรทัดบนพูดเล่นอะค่ะ
(เชื่อมั้ยคะ? อิชั้นแอ๊บค่ะ ^^) ประสบการณ์การบริการที่ชั้นเจอมาตรงๆจากคุณนี่น่ะ
ช่างน่าประทับใจซะเหลือเกินค่ะ  เล่นเอาซะเกลียดจนหาข้อดีคุุณไม่ได้ทีเดียวเชียว ^^
แหม่ มาเจอะตรงจังหวะแบบนี้แล้ว  ขอเหยียบซ้ำหน่อยนะคะ  ตอแหลเอ๊ย !!
ว่าแล้วค่ะ มันทะแม่ ง*ๆ สุดท้ายเรื่องก็แดงซะงั้น  ขอส่วนตัวนิดนึงนะคะ หมั่นเขี้ยวอะค่ะ
เสียดายกระทู้อื่นมาไม่ทันโดนล็อคหมดละ  เอ่อ..ขอบอกไว้นิดนึงนะคะ
ถ้าเรื่องส่วนตัวเพราะเรื่องของเนี่ย ไม่ใช่แล้วนะคะ ติดใจเรื่องที่มันมาทำข่มไว้หน่ะค่ะ
เป็นไงมั่งคะ "อ่านกฏมั่งนะคะ โบว์คะ" บอกคนอื่น ดูตัวเองมั่งนะคะ ^^
อุ๊ย ขออีกเรื่องนะคะ  ช่วยตรวจ support เรื่องแฮคเรื่องขโมยไอเทม ย้อนหลังด้วยก็ดีอะค่ะ
คือเรื่องนี้เห็นโบว์เค้าเป็นคนดำเนินการไว้อะค่ะ  กลัวประวัติซ้ำรอยอีกระลอก >,.<
เลวกว่าที่คิดไว้นะคะ ^^  ..ซูกัส..  
เอ่อ ..ขอเน้นนิดนึงนะคะว่าอิชั้นส่วนตัวกะ โบว์  เลยอะค่ะ ไม่พาดพิงทีมงานท่านอื่นหรือบุคคลอื่นนะคะ ^^
ไว้จะมาเหยียบเรื่อยๆนะคะ  

ด้วยรักและคิดถึง^^~

แก้นิดนึงค่ะ เสียเซลฟ์หมด >w<

ฉันยังเหมือนเดิม.. สิ่งเหล่านั้นยังเหมือนเดิม*
กฏการเวล P.1377
Liebe
Jr. Member
**

รักแท้ไม่ต้องใช้คำพูดหรอก

« ตอบ #32 เมื่อ: 12-06-2010, 03:07:59 »

พนักงานมันหาง่ายกว่าลูกค้านะ ปักหมุดเลยก็ดีเราจะรอดู

เป็นแค่หนึ่งคนนี้ที่รู้ตัวว่าไม่ดีเหมือนใคร   เธอก็หนึ่งคนนั้นที่หวังดีให้ฉันเป็นเหมือนใคร
Liebe
Jr. Member
**

รักแท้ไม่ต้องใช้คำพูดหรอก

« ตอบ #33 เมื่อ: 12-06-2010, 03:14:27 »

to be continued . . .

เป็นแค่หนึ่งคนนี้ที่รู้ตัวว่าไม่ดีเหมือนใคร   เธอก็หนึ่งคนนั้นที่หวังดีให้ฉันเป็นเหมือนใคร
ภัทร ดีสุทธิ
Jr. Member
**

๐_พึงสำนึกไว้ตลอด "อยู่รอด" กับ "ประสบความสำเร็จ"_

« ตอบ #34 เมื่อ: 12-06-2010, 03:24:08 »

โปรดทำความเข้าใจกันอีกรอบครับ

สิ่งที่ผมต้องการเหมือนที่กล่าวไปในกระทู้คือไม่ได้มีเจตนาต้องการทำให้บริษัทเสียชื่อแต่อย่างใด จะบอกว่าเป็นการแฉเมื่อไม่พอใจหรือทะเลาะกันกับเพื่อนก็ว่าได้ แต่ผมไม่เคยมีการร่วมมือแต่อย่างใด ผิดเคยทำผิดผมยอมรับมาตั้งนานอันนี้ทุกคนรับรู้กันหมด เพียงแต่ผมอยากให้ผู้ที่เคยทำผิดคล้ายคลึงกันโดนทำโทษ และต้องการให้แก้ไขจากจุดบกพร่องนี้จะได้มีเหตการ์ณเช่นนี้เกิดขึ้นอีก เช่น นำสกิลหรือคำสั่งสำหรับการเอื้ออำนวยผู้เล่นออกเพราะเป็นสิ่งไม่จำเป็นสำหรับตัวละครจีเอ็ม ปรับคำสั่งบางคำสั่งที่ไม่จำเป็นออกเช่นกัน เช่น ปรับอัตราดรอป หรืออะไรต่างๆ นานา ที่ไม่จำเป็นต่อการทำงานของทีมงาน แต่ยังไงก็ขอบคุณมากสำหรับการตรวจสอบตามที่ผมแจ้งไป และชี้แจงทุกอย่างต่อผู้เล่นทุกคนครับ

อีกเรื่องนึงที่ประกาศให้ผู้เล่นทุกคนทราบถึงเหตุการณ์เป็นเรื่องดีก็จริง แต่ถึงยังไงคำพูดในเนื้อหาไม่ควรใช้คำว่า "เหลือบไร" อยู่ดีไม่ว่าจะเอ่ยถึงใครก็ตาม

ตามความเห็นของผมเท่าที่พอรับรู้เรื่องเกี่ยวกับเกมนี้ ถ้าจะปรับปรุงแก้ไขควรจะเริ่มตั้งแต่จุดเริ่มต้นเมื่อสองปีก่อนที่เคยเปิดโอกาสให้จีเอ็มอาสาสามารถเบิกกล่องปริศนาได้แบบไม่จำกัด เพราะของเหล่านั้นยังคงเหลืออยู่ในเกมนี้เป็นจำนวนมากที่ไม่ถูกลงโทษ ขอบคุณที่รับฟังและขออภัยหากสิ่งที่ผมโพสลงไปทำให้คุณคิดว่าเป็นการประจานหรือดูหมิ่นบริษัทครับ ผมต้องการแค่ให้ จีเอ็มซูกัสพ้นสภาพการเป็นพนักงาน

๐ My FaceBooK ๐
__________  http://www.facebook.com/f2somkul  __________

__LeOdAs__
Full Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 12-06-2010, 03:47:15 »

ละครฉากสุดท้ายเเล้วสินะ T^T  Evil  Evil

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #36 เมื่อ: 12-06-2010, 03:56:29 »

หุหุ  Smiley

NeeD not to know

::~Moo Kukkik~::
Jr. Member
**

ไม่ต้องรู้ว่าเราคบกันแบบไหน...

« ตอบ #37 เมื่อ: 12-06-2010, 04:02:00 »

ว๊าาาาาาาาาาาาาาาาา

หนัง จะจบ แล้ว รึ เนี่ย

แย่จัง เยย หนังจะจบแบบไหนน้อ เศร้า รึ ตลก รึ อาไร

รอดู อยู่คร้า ^^

Smiley

::~Moo Kukkik~::
Jr. Member
**

ไม่ต้องรู้ว่าเราคบกันแบบไหน...

« ตอบ #38 เมื่อ: 12-06-2010, 04:03:18 »

อ้างจาก: • Porpangz • ที่ 12-06-2010, 03:05:55
ว่าแล้วค่ะ มันทะแม่ ง*ๆ สุดท้ายเรื่องก็แดงซะงั้น  ขอส่วนตัวนิดนึงนะคะ หมั่นเขี้ยวอะค่ะ
เสียดายกระทู้อื่นมาไม่ทันโดนล็อคหมดละ  เอ่อ..ขอบอกไว้นิดนึงนะคะ
ถ้าเรื่องส่วนตัวเพราะเรื่องของเนี่ย ไม่ใช่แล้วนะคะ ติดใจเรื่องที่มันมาทำข่มไว้หน่ะค่ะ
เป็นไงมั่งคะ "อ่านกฏมั่งนะคะ โบว์คะ" บอกคนอื่น ดูตัวเองมั่งนะคะ ^^
อุ๊ย ขออีกเรื่องนะคะ  ช่วยตรวจ support เรื่องแฮคเรื่องขโมยไอเทม ย้อนหลังด้วยก็ดีอะค่ะ
คือเรื่องนี้เห็นโบว์เค้าเป็นคนดำเนินการไว้อะค่ะ  กลัวประวัติซ้ำรอยอีกระลอก >,.<
เลวกว่าที่คิดไว้นะคะ ^^  ..ซูกัส..  
เอ่อ ..ขอเน้นนิดนึงนะคะว่าอิชั้นส่วนตัวกะ โบว์  เลยอะค่ะ ไม่พาดพิงทีมงานท่านอื่นหรือบุคคลอื่นนะคะ ^^
ไว้จะมาเหยียบเรื่อยๆนะคะ  

ด้วยรักและคิดถึง^^~

แก้นิดนึงค่ะ เสียเซลฟ์หมด >w<

Shocked Shocked Shocked

laugh

Smiley

Evil

ใช่

ปลวก
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 12-06-2010, 04:05:13 »

มีอำนาจแล้วใช่ในทางที่ผิด

ถึงว่าออนพิพบบ่อยจิงๆ สวรรค์ไม่มีใครโผล่หน้าซักคน

Smiley

-ToxIc_-z..P_Tz-
Jr. Member
**

~๐you & me๐~

« ตอบ #40 เมื่อ: 12-06-2010, 04:36:24 »

Evil Evil Evil Evil Evil Evil

~๐*-Nobody knows the way it's gonna be-*๐~
The_LinKinPark
Jr. Member
**

Seconds To Mars '' The Story

« ตอบ #41 เมื่อ: 12-06-2010, 04:58:44 »

Wink  Evil เหมือนลมที่ผ่านน้ำ(ที่ไม่ยอมรับความจริง)  Evil  Wink

การสักคือศิลปะชนิดหนึ่ง(ของคนที่ใจรัก) รูปนี้ของเพื่อนสาวคน1
ซึ่งผมก็เช่นเดียวกันเเต่คนละรูป
ปลาคราฟ พระเเม่มารี พระพิฆเนศ
( เเต่ที่สักนั้นมันมีความหมาย ไม่ใช้สักไรสาระ )
ปลวก
Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: 12-06-2010, 05:00:18 »

laugh

Rathians
Jr. Member
**

~อดีตไม่สำคัญเท่าปัจจุบัน~

« ตอบ #43 เมื่อ: 12-06-2010, 05:44:03 »

Smiley Smiley Smileyลูกอมซูกัส Smiley Smiley Smileyเลิกกินซูกัสและกินมายมิ้นดีฝ่า... Smiley Smiley Angryมิน่าทำไมเกมมันโหลดช้า..มันติดพวกขยะสังคมนี่เอง..เอาออกๆๆไปมั่งก้อดีเกมมันจะได้โหลดไวหน่อย.. Cool Cool
David Villa
Hero Member

<~.Barca.~>

« ตอบ #44 เมื่อ: 12-06-2010, 07:38:31 »

จีฃูกัสนิสัยแย่จิง

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 26