GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 26
ผู้เขียน หัวข้อ: - หนังดราม่าจากพวกเหลือบไร  (อ่าน 9086 ครั้ง)
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

Re: - หนังดราม่าจากพวกเหลือบไร
« ตอบ #165 เมื่อ: 13-06-2010, 00:32:47 »

ทะลุ100ล้านแน่

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
-ToxIc_-z..P_Tz-
Jr. Member
**

~๐you & me๐~

Re: - หนังดราม่าจากพวกเหลือบไร
« ตอบ #166 เมื่อ: 13-06-2010, 00:35:44 »

อ้างจาก: -13eST- ที่ 13-06-2010, 00:06:09
มีคำถาม

จีเอ็มซูกัส ตกลงเป้นผู้ชายหรือผู้ญ

หรือเป็นทอมง่ะ Huh?
ผมว่าต้องเปน กระเทย เเน่ๆ ยังงงๆอยู่ว่า จะคับหรือจะค่ะ

~๐*-Nobody knows the way it's gonna be-*๐~
ภัทร ดีสุทธิ
Jr. Member
**

๐_พึงสำนึกไว้ตลอด "อยู่รอด" กับ "ประสบความสำเร็จ"_

« ตอบ #167 เมื่อ: 13-06-2010, 00:53:17 »

โปรดทำความเข้าใจกันอีกรอบครับ

สิ่งที่ผมต้องการเหมือนที่กล่าวไปในกระทู้คือไม่ได้มีเจตนาต้องการทำให้บริษัทเสียชื่อแต่อย่างใด จะบอกว่าเป็นการแฉเมื่อไม่พอใจหรือทะเลาะกันกับเพื่อนก็ว่าได้ แต่ผมไม่เคยมีการร่วมมือแต่อย่างใด ผิดเคยทำผิดผมยอมรับมาตั้งนานอันนี้ทุกคนรับรู้กันหมด เพียงแต่ผมอยากให้ผู้ที่เคยทำผิดคล้ายคลึงกันโดนทำโทษ และต้องการให้แก้ไขจากจุดบกพร่องนี้จะได้มีเหตการ์ณเช่นนี้เกิดขึ้นอีก เช่น นำสกิลหรือคำสั่งสำหรับการเอื้ออำนวยผู้เล่นออกเพราะเป็นสิ่งไม่จำเป็นสำหรับตัวละครจีเอ็ม ปรับคำสั่งบางคำสั่งที่ไม่จำเป็นออกเช่นกัน เช่น ปรับอัตราดรอป หรืออะไรต่างๆ นานา ที่ไม่จำเป็นต่อการทำงานของทีมงาน แต่ยังไงก็ขอบคุณมากสำหรับการตรวจสอบตามที่ผมแจ้งไป และชี้แจงทุกอย่างต่อผู้เล่นทุกคนครับ

อีกเรื่องนึงที่ประกาศให้ผู้เล่นทุกคนทราบถึงเหตุการณ์เป็นเรื่องดีก็จริง แต่ถึงยังไงคำพูดในเนื้อหาไม่ควรใช้คำว่า "เหลือบไร" อยู่ดีไม่ว่าจะเอ่ยถึงใครก็ตาม

ตามความเห็นของผมเท่าที่พอรับรู้เรื่องเกี่ยวกับเกมนี้ ถ้าจะปรับปรุงแก้ไขควรจะเริ่มตั้งแต่จุดเริ่มต้นเมื่อสองปีก่อนที่เคยเปิดโอกาสให้จีเอ็มอาสาสามารถเบิกกล่องปริศนาได้แบบไม่จำกัด เพราะของเหล่านั้นยังคงเหลืออยู่ในเกมนี้เป็นจำนวนมากที่ไม่ถูกลงโทษ ขอบคุณที่รับฟังและขออภัยหากสิ่งที่ผมโพสลงไปทำให้คุณคิดว่าเป็นการประจานหรือดูหมิ่นบริษัทครับ ผมต้องการแค่ให้

จีเอ็มซูกัสพ้นสภาพการเป็นพนักงาน

๐ My FaceBooK ๐
__________  http://www.facebook.com/f2somkul  __________

-ToxIc_-z..P_Tz-
Jr. Member
**

~๐you & me๐~

« ตอบ #168 เมื่อ: 13-06-2010, 01:03:51 »

^
^
^
เรปบนรู้น่ะ ว่านายนอนไม่หลับ เหมือ่นกันเลย หึหึหึ ตื่นเต้นล่ะเสะ Evil Evil Evil

~๐*-Nobody knows the way it's gonna be-*๐~
Baphomet~
Newbie
*

ฮึย~

« ตอบ #169 เมื่อ: 13-06-2010, 02:15:05 »

^
^
^
ZonoZ
Jr. Member
**

« ตอบ #170 เมื่อ: 13-06-2010, 02:34:30 »

อ้างจาก: -ToxIc_-z..GuYz- ที่ 13-06-2010, 00:53:17
โปรดทำความเข้าใจกันอีกรอบครับ

สิ่งที่ผมต้องการเหมือนที่กล่าวไปในกระทู้คือไม่ได้มีเจตนาต้องการทำให้บริษัทเสียชื่อแต่อย่างใด จะบอกว่าเป็นการแฉเมื่อไม่พอใจหรือทะเลาะกันกับเพื่อนก็ว่าได้ แต่ผมไม่เคยมีการร่วมมือแต่อย่างใด ผิดเคยทำผิดผมยอมรับมาตั้งนานอันนี้ทุกคนรับรู้กันหมด เพียงแต่ผมอยากให้ผู้ที่เคยทำผิดคล้ายคลึงกันโดนทำโทษ และต้องการให้แก้ไขจากจุดบกพร่องนี้จะได้มีเหตการ์ณเช่นนี้เกิดขึ้นอีก เช่น นำสกิลหรือคำสั่งสำหรับการเอื้ออำนวยผู้เล่นออกเพราะเป็นสิ่งไม่จำเป็นสำหรับตัวละครจีเอ็ม ปรับคำสั่งบางคำสั่งที่ไม่จำเป็นออกเช่นกัน เช่น ปรับอัตราดรอป หรืออะไรต่างๆ นานา ที่ไม่จำเป็นต่อการทำงานของทีมงาน แต่ยังไงก็ขอบคุณมากสำหรับการตรวจสอบตามที่ผมแจ้งไป และชี้แจงทุกอย่างต่อผู้เล่นทุกคนครับ

อีกเรื่องนึงที่ประกาศให้ผู้เล่นทุกคนทราบถึงเหตุการณ์เป็นเรื่องดีก็จริง แต่ถึงยังไงคำพูดในเนื้อหาไม่ควรใช้คำว่า "เหลือบไร" อยู่ดีไม่ว่าจะเอ่ยถึงใครก็ตาม

ตามความเห็นของผมเท่าที่พอรับรู้เรื่องเกี่ยวกับเกมนี้ ถ้าจะปรับปรุงแก้ไขควรจะเริ่มตั้งแต่จุดเริ่มต้นเมื่อสองปีก่อนที่เคยเปิดโอกาสให้จีเอ็มอาสาสามารถเบิกกล่องปริศนาได้แบบไม่จำกัด เพราะของเหล่านั้นยังคงเหลืออยู่ในเกมนี้เป็นจำนวนมากที่ไม่ถูกลงโทษ ขอบคุณที่รับฟังและขออภัยหากสิ่งที่ผมโพสลงไปทำให้คุณคิดว่าเป็นการประจานหรือดูหมิ่นบริษัทครับ ผมต้องการแค่ให้

จีเอ็มซูกัสพ้นสภาพการเป็นพนักงาน

รอบที่ 9
Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Hero Member

จ๊ะจ๋าเจ้าขา

« ตอบ #171 เมื่อ: 13-06-2010, 02:40:35 »

ดี ได้ โอเค  ??

เลือกเองแล้วนะคะ อย่าพูดทีหลังนะว่าเราไม่ดี

ในเมื่อว่าเราเลว ก็ดี อยากเจอเวอร์ชั่นเลว ได้ อยากให้ทำแบบที่คุณคิด โอเค

^^

พบคำตอบเร็วๆนี้

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
No-ComMenT
Sr. Member

เหนื่อยใจ!!!

« ตอบ #172 เมื่อ: 13-06-2010, 03:50:54 »

อ่านแล้วอยากระบาย แต่เดี๋ยวค่อยมาอีกทีดีกว่าง่วงแระ Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ไม่เมา แต่ไม่เหมือนเดิม
เดรามานี มนตราสมาคม
Newbie
*

« ตอบ #173 เมื่อ: 13-06-2010, 04:34:57 »

sweet berry รู้สึกว่าจะมีคดีตั้งแต่ยังไม่ได้เข้ามา สุดท้ายก้เข้ามาแสดงว่าคดีเก่า มีมูล 55555+
-'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'-
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

« ตอบ #174 เมื่อ: 13-06-2010, 06:58:50 »

ตามใจครับ .. จะคิดยังไงก็ตามใจอ่า  woon

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
.NooYuiizZ.
Sr. Member

อย่าอารายมากมาย .*

« ตอบ #175 เมื่อ: 13-06-2010, 07:51:29 »

อ้างจาก: Sweet_Berry - จ๊ะจ๋าเจ้าขา ที่ 13-06-2010, 02:40:35
ดี ได้ โอเค  ??

เลือกเองแล้วนะคะ อย่าพูดทีหลังนะว่าเราไม่ดี

ในเมื่อว่าเราเลว ก็ดี อยากเจอเวอร์ชั่นเลว ได้ อยากให้ทำแบบที่คุณคิด โอเค

^^

พบคำตอบเร็วๆนี้

ใช่ ใช่ ใช่

.o-O.l3allOon.O-o.
+ริมทะเล+
Jr. Member
**

~ ต่างคน ต่างความคิด ~

« ตอบ #176 เมื่อ: 13-06-2010, 08:21:32 »

ซูกัสค่ะ ออกมาอธิบายเรื่องทั้งหมดทีนะค่ะ  เหตุผล ข้อมูล เรื่องต่างๆ

เราโดนคนว่า มา ว่าฟังความข้างเดียว -*- Embarrassed Embarrassed

เราจึง อยาก ฟัง จากซูกัสบ้าง ถ้า ซูกัสทำผิดจริง  เป็นตามที่เค้าพูดบอกมาต่างๆนาๆ

เราก็อยากฟังเหตุผล ว่าทำไมถึงทำ   ถ้าซูกัสไม่ได้ทำก็ออกมาบอกกันที  มนุษย์ทุกคนไม่ได้ มีคนไหนดีหมดหลอกนะค่ะ มันมีดีและไม่ดีอยู่รวมกันในมนุษย์1คน ทุกคน  ซูกัสเงียบแบบนี้ เราก็ได้แต่ รอๆๆ และคิดไปนู็นนี่นั้น -*-

เรารู้นะ ว่าซูกัส ก็อ่านกระทู้นี้  Shocked

โดยส่วนตัวของเรานะ เราไม่ได้ มีส่วนได้ส่วนเสียอะไร ด้วย หรอกนะ

ทุกคนย่อมทำผิดกันได้  และถ้าคนที่ทำผิด ยอมรับผิด และอธิบายให้ทุกคนเข้าใจ ถึงเรื่องทั้ง หมด

เราก็พร้อมที่จะให้อภัย และเริ่มต้นกันใหม่  นำเรื่องในอดีต มาเป็นบทเรียนสอนตัวเอง -*-

ซูกัสตอนนี้คง กดดันมากรึป่าว ? เครียดรึป่าว เราไม่รุ้ -*-  แต่อย่าปิดหูปิดตาผู้เล่น เลยนะ -*-

ปกติ พอมีเรื่อง อะไร เกียวกะซูกัส   ซูกัสก็จะออกมา ตอบทันที แต่ไหงคราวนี้เงียบ อะ -*-

ยิ่งพาคิดมากไปใหญ่  คนรัก โบว์ก็มี  คนเกลียดก็มี    คนบางคนที่รักโบว์มากๆ มาอ่านกระทู้นี้ ถึงกะหมดรักกันไปเลย -*-

และยังมีบางกลุ่มที่ยังไงๆ ก็ รักโบว์ เพราะความดีที่โบว์ทำให้  (ส่วนตัวตั้งกะเล่นเกมส์มา เจอ ซูกัส 2ครั้งได้ -*-)

มาอธิบายเรื่อง ทีนะโบว์  อย่าให้เข้าใจผิด คิดมากไป   ปวดหัว -*-

พิมมันออกมาจากใจ ความรู้สึก ที่เธอคิด   ถึงแม้ว่าคนอื่นจะมองว่าเป็นข้ออ้างหรืออย่างไร ก็ตาม ช่างมันเหอะ Shocked

แต่การเงียบหาย มันจะพากันเข้าใจผิดไปใหญ่

ผิด ก็ยอมรับผิด และ เราพร้อมที่จะให้โอกาศ   ถ้าไม่ได้ทำ หรือ ทำบางส่วนยังไง ก้อมาบอกกันมั่ง   โดนว่ามาว่า ฟังความข้างเดียว    

มันจี๊ด เข้าหัวเลย -*-    

เราไม่ได้ เข้าข้างใคร ทั้งนั้น ไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย แต่เราแค่อยากให้ เกมส์ๆนี้ เกมส์ที่เราภูมิใจ เกมส์ที่เรารัก มันมีแต่สิ่งดีๆ ไม่อยากให้ทะเลาะกัน  รุ้ไหมว่า กิลเราแทบแตก เพราะ เรื่องในกระทู้นี้ อะ -*-  (อะเรื่องกิลไม่เกี่ยว)-*-
เว็บอื่นมีแต่คนบอกว่า เกมส์อสุราเป็นเกมส์ที่มีความสามัคคีกัน บรรยากาศในเกมส์อบอุ่น ทุกคนช่วยเหลือกัน  

ถ้าเขา มาเห็นแบบ นี้ หมดกัน -*-   ................ อสุรา ของเรา -*-

ยังกับการเมือง -*-  

ทุกคนย่อมทำผิดได้เสมอ และก็มีคนที่พร้อมจะให้อภัยถ้าเธอยอมรับผิด

พิมเนื้อเรื่อง วนไปวนมาแฮะเรา Huh?  จบดีกว่า  หุๆๆๆ   เดี่ยวโดนอุ้ม Evil Evil

โปรดใช้วิจารณญานในการเรปนี้ -*-  เจ้าของเรปนี้ มันจะบ้าตายแล้ววววว Angry  

หรือว่า มันอินเกินไป 5555+  ทุกคนช่างมันเถอะค่ะ  อ่านพอ เป็นดราม่าไป -*-   อย่ามาคิดมากตามเรา   Embarrassed

ขอนอน สักงีบ เมื่อ คืน พิม คีบอร์ด มือ แทบหงิก -*-  
Cool Cool Cool

NanNano ณ.วุ้นสวรรค์
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

« ตอบ #177 เมื่อ: 13-06-2010, 08:52:47 »

อยู่ แบบ กลางๆ สบายใจกว่าครับ 

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
แอลลี่เจิน__,,♥
Sr. Member

#'ก้รู้ว่าน่าตาของเทอไม่ได้ดีเหมือนปาก !!!

« ตอบ #178 เมื่อ: 13-06-2010, 09:29:05 »

ไม่ ไม่ ไม่ ไม่ ไม่

#' ให้บอกว่ารักเท่าจักรวาลมันก็ยังไม่พอ
ก็อยากได้ยินเธอพูดซ้ำ like i never heard dat before""
ฝ้าย
Newbie
*

« ตอบ #179 เมื่อ: 13-06-2010, 09:36:10 »

ทีมงานหายเงียบกันหมด Smiley Smiley Smiley
ป้าย:
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 26