GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ว่าด้วยประเด็นการทำงานของทีมงานเกมอสุรา...!!  (อ่าน 205 ครั้ง)
กมลชนก เเก้วโหมดตาด
Newbie
*

Re: ว่าด้วยประเด็นการทำงานของทีมงานเกมอสุรา...!!
« เมื่อ: 09-06-2010, 20:24:32 »

อ้างจาก: กมลชนก เเก้วโหมดตาด ที่ 09-06-2010, 20:23:34
ไอซูกัสมันเหิ้ยเเบบนี้หละครับ ผมโดนมาเยอะ มาเเบนตัวผมที่เซิร์ฟนรก พอรู้ว่าผมมีอีก2ตัว เเบนหมด นิสัยเหิ้ ยจริงๆ เเน่จริงมาเเบนบอร์ดดิอิดอกทอง ไอหน้าสั ส ตัวค ว ย หน้า ข น สัส
ไอซูกัสมันเหิ้ยเเบบนี้หละครับ ผมโดนมาเยอะ มาเเบนตัวผมที่เซิร์ฟนรก พอรู้ว่าผมมีอีก2ตัว เเบนหมด นิสัยเหิ้ ยจริงๆ เเน่จริงมาเเบนบอร์ดดิอิดอกทอง ไอหน้าสั ส ตัวค ว ย หน้า ข น สัส
สั ส
ป้าย:
หน้า: [1]